Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chemsha bongo maths

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mkombozi, Mar 21, 2011.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna mzee mmoja alikuta kundi kubwa la ndege,akalisalimia kwa kusema,shikamooni ndege mia,ndege walipaza sauti wakisema sisi sio ndege mia,bali waje kama sisi,waje nusu yetu,waje pia robo yetu na wewe mwenyewe ili tutimie mia.Je kundi hilo la ndege lilikua na ndege wangapi?
     
  2. m

    mbweta JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mhh subiri ntafakari mtego upo wap
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Hii michemsha bongo inakichosha kichwa changu mpaka basi, ngoja niendelee kupiga hesabu nitarudi! Meanwhile nakupa mji/ kijiji cha Loliondo!
     
  4. B

    BILLY2TRY Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hii inabidi kutulia kidogo!!!
     
  5. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jumla kuu ya mwisho itakuwa ndege 99 na mzee mmoja.issue iliyopo ni kutafuta waliokuwepo mwanzo kama ifuatavyo;xplus xplus x/2plus x/4=99,then after simplifying;8xplus 2xplus x=396;after solving,the value of x=36 ambayo ndo idadi ya ndege aliyoikuta babu.proof:walikuwepo 36 wakaja 36,wakaja 18 na wakaja 9 pamoja na babu wakaunda ndege 99 plus babu,napokea challenge.
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,997
    Likes Received: 841
    Trophy Points: 280
    Hii ilikuwa darasa la nne au la tano? Those were the days bwana!
     
  7. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umepatia mkuu, ni kweli walikua ndege 36.
     
  8. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,997
    Likes Received: 841
    Trophy Points: 280
    Nyingine naikumbuka kumbuka hii hapa:

    "Kangaroo ni mnyama aoenekae Australia, huweza kuruka umbali wa mita kumi na mbili. Mwanga anajitapa kuwa huweza kuruka theluthi ya umbali huo. Je, huo ni umbali gani?"
     
  9. m

    mbweta JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Daa kwahyo na mzee nae alikuwa ndege? Mana kuna sehem imesema na wewe ukija jumla ndo mia. Anyway jib zuri.
     
  10. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ndege 99 na mzee(binadam) mmoja jumla viumbe mia!
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    y+1/2y+1/4y+1 = 100
    7/4y=99
    7y=99*4
    y=(99*4)/7

    ndege 56.

    nimeacha desimali kwa kuwa hakuna ndege desimali.

    kama nimekosa, sikubali.
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    good attempt mkuu,ila umekosea kidogo tu,walikuwepo ndege(y),wakaja kama wao(y),wakaja nusu yao(y/2),wakaja robo yao(y/4),hence equation itakuwa y plus y plus y/2 plus y/4=99,you can carry on buddy!
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    nimekusoma mkuu.

    hapo tena simalizii; swali limeisha; nawaachia mangwini.
     
  14. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mlingayo wako unakasoro.

    unatakiwa uwe; y+y+y/2+y/4+1=100

    where:
    y=idadi ya ndege
     
  15. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Dah ingawa ni ngumu kuelewa kdogo ila nafurah kuona mahesabu yanashuka kiasi hicho wakuu
     
  16. M

    Morris Member

    #16
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa hii ni kavu kweli!
     
  17. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hatimaye nimepata concept hapa. Ah kumbe rahisi hivi!
     
  18. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    dah! Safi sana wakuu kwa mahesabu haya hata mie najiona naweza.endeleeni kuulizana maswali zaidi ili nasi tunufaike
     
  19. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #19
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ndege hawaongei!...
     
  20. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kokotoa kwa heshima ya X
     
Loading...