Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Chemsha bongo enzi zile"

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Homemade, Jun 17, 2011.

  1. H

    Homemade Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajf tujikumbushe zile chemsha bongo za primary mfano; 1. Kati ya kilo 1 ya mawe na kilo 1 ya manyoya ya kuku ipi nzito?=mawe 2.mtini kulikuwa na ndege 100 Juma alirusha jiwe na kuua ndege 3 je,mtini walibaki ndege wangapi?=97.Tililika nayo..
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Kwema lakini huko mkuu?
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    1. Ndege kutoka Kenya kuja Tanzania inaanguka mpakani mwa Tz na Kenya.

    Je majeruhi watazikiwa wapi?.................................

    2. Train la TGV yaani la umeme linatoka Berlin kwenda Bonn. Upepo mkali sana unapiga kutoka upande wa Bonn kwenda Berlin. Sasa swali hapa linakuja ni hili, je moshi wa train utaelekea upande upi?

    3. Kwa kawaida upepo unavuma kutoka upande wa Dar kuelekea Mwanza. Katika utafiti wangu, nimegundua kuwa ndege ikitoka Dar kwenda Mwanza inachukua saa moja na nusu na ikitoka Mwanza kuja Dar inachukua dakika 90 tu, kwa nini?..........
     
  4. H

    Homemade Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuu,mwanangu hiyo ya tatu imeniona!hebu nikumbushe!
     
  5. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpira wa mguu katika mechi ulitumbukia nda ya shimo lilitosha mpira pekee kuingia...na refa(refree) alibakiza dakika 3 amaliza mechi...watafanyaje ili kuwahi muda?
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaah!!
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Saa moja na nusu ni dalila ngapi vile?
     
  8. P

    Pat Gucci Senior Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah! Cjui nina ufikiri mdogo?
     
  9. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    zuzumagic kweli wewe. Hujui tofauti kati ya saa moja na nusu na dakika 90?
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu kumbukumbu unayo duh!
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapo si ndio tunamwaga maji kwenye shimo bhanaaa!
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Au hii,una machungwa matano kapuni.kuna watoto watano wamekuzunguka na inabidi kila mmoja apate chungwa moja.Utawezaje kuwapatia kila mmoja chungwa moja na chungwa moja libaki kapuni?
     
  13. B

    Bingley Senior Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utatoa machungwa manne na kuwapa watoto wanne. Alafu utawaambia wale wanne kila mmoja amkatie robo yule aliyekosa. Kwa kuwa robo ziko nne, na yule wa tano atapata chungwa zima. Lile chungwa moja litakuwa limebaki kapunihapo vp?
     
  14. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    k kila mtoto apate chungwa moja ale peke yake!
     
  15. Geo Gambi

    Geo Gambi Member

    #15
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kuku wa5 wanakula pumba,kisha ikapita ndege juu.je,macho mangapi ya kuku yataangalia juu?
     
  16. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Kuku yupo nyuma ya kuku,na kuku yupo mbele ya kuku, kuna kuku wangapi?
     
  17. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    kuku wawili
     
  18. M

    MASOKO Member

    #18
    Jun 19, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    jogoo alitoka tanzania kwenda kenya alipofika mpakani mwa tanzania na kenya akataga yai litakuwa la kenya au tanzania
     
  19. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    macho matano hapo
     
  20. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hawawezi kubaki hata ndege mmoja mtini kwa sababu wote 97 waliobakia wataruka.
     
Loading...