Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chemsha Bongo Chemsha Bongo...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wilbert1974, Jun 26, 2012.

  1. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nguo inauzwa 10,000/-
    Wewe huna hela; ukaamua kukopa kwa dada 5000/- na kaka 5000/-
    Ukaenda dukani kuomba upunguziwe bei na kununua nguo kwa 9,700/- na ukarudishiwa chenji 300/-
    Ili kupunguza deni ukatoa 100/- kwa dada na 100/- kaka na wewe ukabaki na 100/-
    Kwa hivyo deni lililobaki kwa dada ni 4,900/- na kaka 4,900/-
    Ukichukua 4900/- ya dada na kaka unapata 9,800/-, ukiongeza ile 100/- ya kwako inakuwa 9,900/-
    Je, 100/- imeenda wapi???!
    MIMI NIMEJARIBU NIMECHEMSHA JIBU LAKE. :smash: :smash: :poa
     
  2. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Bei ya nguo ni 9700 +200 ya kaka na dada +100 uliyobakiwa nayo =10000
     
  3. T

    TUMY JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Exactly.
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Sasa utakwendaje kwanza duka la nguo ilihali wewe huna hela halafu nasumbua watu kuwakopa. Teh teh teh teh teeeeeeh, nini povu linataka kukutoka wakati hapa ni jukwaa la utani
     
  5. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Mtego katika hili swali ni kwamba,ukijumlisha madeni unapata jibu lisilo sahihi.Hivyo unapaswa ujumlishe hela na sio madeni
     
Loading...