Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHEMSHA AKILI yako utoe jibu.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Dreamliner, Mar 9, 2012.

  1. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nguo inauzwa sh. 10,000.00 wewe huna pesa ukaamua kukopa kwa dada sh. 5,000.00 na kwa kaka sh. 5,000.00 ukapata sh. 10,000.00. Ukanunua ile nguo kwa sh. 9,700.00 na ukarudishiwa sh. 300.00, Ukaamua kupunguza deni, ukatoa sh. 100.00 kwa dada na sh. 100.00 kwa kaka. ukabaki na sh. 100.00. Hivyo ukawa na deni la sh. 4,900.00 kwa dada na sh. 4,900.00 kwa kaka, jumla sh 9,800.00, ukiongeza na ile sh. 100.00 yako, inakuwa sh. 9,900.00. Je sh. 100.00 imekwenda wapi?

    Nawasilisha.
     
  2. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,846
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 280
    Hapo easy sana mkuu!Kununua nguo shilingi 9700 maana yake ni kwamba ni kama umechukua tsh 4850 kutoka kwa hao ndugu zako(Yaani 4850 kutoka kwa dada na 4850 kutoka kwa kaka) ambapo katika elfu tano ya kila mmoja inapungua tsh 150 na hivyo mia hamsini kutoka kwa dada na kaka inaleta tsh 300 hivyo hakuna tsh 100 inayopumgua.
     
  3. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bila shaka hiyo sh 100 itakua imechukuliwa na chuma ulete.............au? Hahaahahahahahaaaaaaa
     
  4. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,883
    Likes Received: 1,449
    Trophy Points: 280
    9700 + 200 = 9900 AND NOT 9800. Wewe ndio unatakiwa kuchemsha bongo yako!!!1
     
  5. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umegeuza swali Mkuu wangu
     
  6. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mwana mahesabu
     
  8. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kuna wakati niliwahi kuitoa hapa mkachemka mkanipa mji nikawapa jibu,mmeshasahau lile jibu?kweli nyie vichwa maji, na leo mtanipa tena mji...
     
  9. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Kama vipi ntarudisha 2 nguo dukani wanirudishie hela yangu,nilipe deni la watu,madeni sio k2 kizuri..kwni nguo k2 gani bwana...!!
     
  10. S

    Steang JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ayaaaaaaaa,nimesahau kikokoteo(kalkleta)
     
  11. Mkazuzu

    Mkazuzu Senior Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Tatizo lako hapo ni accounting error,huwezi chukua deni ukajumlisha na pesa ya mkononi,maana 100 umebakiwa nayo,9800 ni deni.labda iwe hivi (-9800)+100=(-9700)
     
  12. Mussa kiraka

    Mussa kiraka Senior Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda darasani wangu
     
  13. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndio nakwenda Wangu
     
  14. o

    old traford Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    9700/2=4850(dada na kaka)
    100+4850=4950 kwa kila mmoja(jumla ni 9900)
    100 aliyobaki nayo+9900=10000
     
  15. M

    Masudya New Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Plz naomba nisaidie jibu kaka coz daaaaah! Nenda Zenji mkuu!
     
  16. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,846
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 280
    Na hili ndilo jibu sahihi ambalo hata mimi nililitoa lakini naona Dreamliner sijui haelewi kitu gani hapo!!
     
  17. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Hebu angalia vizuri mifukoni.Haipo kweli
     
  18. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,177
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Hii ni aljebra magazijoto kigao kikubwa cha shirika au kidogo?????!!!!!!
     
  19. p

    prosper mshumbuo New Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda amekariri jibu.
     
  20. v

    vudu New Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    9700+200=9900 jumlisha na hiyo mia yako ni 10000,huwezi rudisha deni kwa ela ulokopea,rudi tena la saba ukajifunze hasi na chanya
     
Loading...