Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ChelseaFc Tanzania

Discussion in 'Sports' started by Ipycalypse, Jun 20, 2012.

  1. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    [h=6]CHELSEA Tanzania leo imewatangaza wasanii watakaopamba sherehe za ubingwa zitakazofanyika kwenye ukumbi wa Msasani Beach Club Jumapili hii.
    Mbali na michezo itakayozikutanisha Chelsea Tz,Arsenal Tz na Manchester Tz pia kutakuwa na burudani mbalimbali wakiwemo Mr.Nice,Sweet Sunday,Muumin Mwinyjuma,Charlesa Baba,Shilole atakayesindikizwa na Irene Uwoya na Akudo Impact.
    Kiingilio kitakuwa shilingi el...See More
    [/h][​IMG]
     
Loading...