Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chelsea vs man u

Discussion in 'Sports' started by jingle, Oct 31, 2012.

  1. j

    jingle Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wataalam wa soka,imekaaje hiyo!manake man u wana hazina kubwa ya wachezaji waliopata muda wa kutosha wa kumpumzika tofauti na chelsea!
     
  2. m

    masalapa Senior Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lini? Mi ni mpenzi mfu wa Man U na soka kwa ujumla (hasa la hawa wakoloni wetu) ila kusema ukweli Jumapili iliyopita Man U kidogo wageuke Woman O! Wale vijana wa The Blues wanatisha wajameni! Kwa mwendo ule hata Man U wapumzike miezi 3 hawataweza kufurukuta mbele ya Mashetani wa Blue labda refarii awe ni yule yule wa Jumapili iliyopita!
     
  3. Niwemugizi

    Niwemugizi JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 910
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Wewe utakuwa hujitambui kwani si timu zote zimecheza Jpili sasa nani amepumzika kuliko mwingine hapo?
     
  4. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Leo kila timu itashusha kikosi cha pili.
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Naona vikosi vya pili hivi vinapambana
     
Loading...