Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHELSEA vs MAN U…. Nani kuibuka mbabe j’pili?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dr. Chapa Kiuno, Nov 2, 2009.

  1. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2009
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Wadau, finally wababe wanaopishana kila wakati katika kilele cha PREMIER league wanakutaka wik end hii…. Je! Nani atacheka n nani kununa unahisi?

    Naomba maoni yenu…

    NB
    Remember, yeyote atakayeshinda hapo atarudi kileleni n kama ni draw then Chelsea wataendelea kukalia uongozi.
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ze blues....nawapa nafasi kubwa sana kushinda mpambano!
     
  3. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2009
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Mbali na Q Bar sehemu gani Nzuri ya kuangalia hilo pambano!
     
  4. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2009
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Utakua viwanja gani Dr.? Red devils kidedea kama kawa. any one ready for a bet. 100,000
     
  5. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2009
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mpaka ss sijajua coz nahisi na Fiesta itanifanya niwe hoi
     
  6. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2009
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Duh! nilisahau issue ya fiesta. Mwanangu ukinunua tiketi unaingia katika Draw ya kushinda mitsubish Pajero 5 doors!
     
  7. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah! zali hilo
     
  8. M

    Mwambashi Member

    #8
    Nov 2, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili game kutokana na jinsi team zote mbili zilivyo, natabiri kuishia kwa sare
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hakuna sare pale, tena kwa kuwa tumeanzisha utaratibu wa kufunga bao nne had tano bas Manu wajinadae kupokea kichapo.sisi ndo the bluessssssss bana,

    na msimu huu mtatukoma tu!!
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    haiwezekani mje mushushe sufuria y ugali na sisi wenye nyumba tupo.
    man jiandae kulia tu, mwaka wetu the blues!
     
  11. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pamoja Kaka
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    man U ni wa kupigwa kama mbwa mwizi ....
     
  13. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi hata siongea nijuacho ni kwamba mashetani wekundu hawataweza kuvuka daraja...
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Itakuwa mechi nzuri, Drog is on top form...Vidic na Rio sijui kama watamumudu! 2-1 for Chelsea
     
  15. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hii game nataka hiwe draw lakini kama swala la kuweka dau basi dau langu ni kwamba chelsea anashinda.
     
Loading...