Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chelsea vs man city

Discussion in 'Sports' started by Master jay, Aug 12, 2012.

  1. Master jay

    Master jay Senior Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wadai hii game inapigwa muda gan kwa huku kwetu tz. Manake magazeti mengi yameandikwa muda tofauti tofauti sana, aliyotoka jana jana na leo.
     
  2. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Game ishaanza
     
  3. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wanaparuana sana leo...
     
  4. bajun

    bajun Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    game imeshaanza na sasa ni dk 25 bado ni 0-0
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    What a goal by Torres....

    Kazi nzuri sana Ramires...

    Chelsea 1-0 Man City

    Dakika ya 40

    Kadi nyekundu kwa Braslav Ivanovic.....
     
  6. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Half Time

    Chelsea 1-0 Man City
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Wanangu man city leo mnaniangusha sana
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Balantanda shkamoo bana
     
  9. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,653
    Likes Received: 3,941
    Trophy Points: 280
    Balantanda...shukran mkubwa. Yan nipo kwenye basi lakini bado nimeshangilia...
    Vp ivanovic alifanya nn tena??!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hii wanasema ni mechi ya kutafuta mshindi wa Community Shield. Kwa nini ni kati ya Manchester City and Chelsea na wala sio Man City na Man U? Nilifikiri hii shield uwa inagombewa na mshindi wa kwanza na wa pili wa msimu wa ligi uliopita? anayejua anifafanulie hapa!!!!

    Tiba
     
  11. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Alimchezea rafu mbaya sana Kolarov akalambwa straight red card.....
     
  12. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkuu Balantanda habari,naona msimu wetu wa burudani umeanza pamoja saaaana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    What a goal by Yaya Toure...

    Chelsea 1-1 Man City

    Dakika ya 53
     
  14. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Man C wamesawazisha sasa 1-1 kupitia kwa Toure!!!!

    Tiba
     
  15. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Community shield(zamani Charity shield) hushindanisha bingwa wa EPL(Man City) na bingwa wa FA(Chelsea)......Hiyo ya mshindi wa kwanza na wa pili ni kwenye ligi kuu ya Tanzania Bara(mwaka huu watacheza Simba na Azam)...
     
  16. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Marahba bana......Habari yako?
     
  17. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Chelsea 1-2 Man City

    Carlos Tevez....

    Dakika ya 58
     
  18. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Man City wanapata goli la 2 kupitia kwa Tevez. Dakika ya 59!!!!

    Tiba
     
  19. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tevez ndani pale D.Luiz amemsindikiza vizuuuuri.
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aah mi nilikua nashabikia chelsea ila naona wanazidiwa hapa.... Come on chelsea msiwape man city community shield hiyo
     
Loading...