Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chekini uwiano huu na wenzetu wakenya ndipo utagundua kitu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIBURUDISHO, Jun 16, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    WanaJF wenzangu habarini za jioni.

    Nilikuwa natafakari juu ya jambo hili.Hebu tazameni jirani zetu wakenya walivyopiga hatua ktk suala zima la maendeleo ya nchi yao hata wakisimama kuendelea na safari halafu sisi tutoke nyuma tunakimbia speed hatutawakamata.

    Nikajiuliza ka swali kadogo ka kizushi,hivi mbona kajengo kao ka bunge ni kadogo na ka kawaida tu ila sheria na mipango wanayoipanga inatekelezeka na nchi yao imepiga hatua sana??!.

    Tofauti na sisi tuna jengo kubwa tena la kifahali la bunge ila yanayofanyika huko ndani hayatekelezeki? Na nchi yetu inaendelea kubaki nyuma?
     
  2. Gele vaheke

    Gele vaheke Senior Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku zao zina hesabika 2015 napita tu
     
  3. s

    sanjo JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Development formula is denoted in the following mathematical function:
    D=f(v,s,r,)
    Where,
    f=function of
    V=vision (clearly stating what we want. This should be specific, measurable,realistic and time bound).
    S=strategies (how do we want to take our country forward?
    r= resource (how do we utilise available resources from people, minerals,strategic location we have for betterment of Tanzanians.
     
  4. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,677
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    wewe naona hujafika kenya umeishia kuangalia matangazo yao ya ROYCO MCHUZI MIX na ile THIKA SUPER HIGHWAY(inayojengwa kwa mkopo wa AfDB),KICC,KQ(ubia na KLM) basi unafikiri ndio maendeleo. nenda ka-google then andika DEVELOPMENT INDICATORS halafu uchukue ikla indicator kama zimetimizwa Kenya......unafahamu KIBERA? Kenya ina matajiri wengi wachache(wengi wengi wao utajiri wa kurithi (uhuru Kenyatta), wa wizi wa pesa za umma(.....) na wasomali(utekaji meli). lakini asilimia kubwa ya wakenya ni maskini wa kutupwa!!!! kama uchumi wa kenya ni mzuri kivile unasema hawa wakenya wanaokimbilia TZ, Arabuni,Marekani kufanya kazi za ndani si wangebaki kwao?
     
  5. SIERA

    SIERA JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 942
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 80
    Big slam in Africa is in Kenya (kibera)
     
  6. FIDIVIN

    FIDIVIN Senior Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Una uhakika au bora umeandika,
    Kenya ni nchi masikini kama sisi tu, tofauti ni ndogo ndogo za nairobi na dar.

    Huwa nawashangaa sana wa TZ kujipima na kenya, kama unataka maendeleo jipime na watu waliondelea kweli kweli ili kuweka malengo makubwa
     
  7. kshaka

    kshaka JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 366
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Soma hapa chini mkuu!

    http://www.afdb.org/fileadmin/uploads/afdb/Documents/Publications/The%20Middle%20of%20the%20Pyramid_The%20Middle%20of%20the%20Pyramid.pdf


    [​IMG]
     
  8. kshaka

    kshaka JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 366
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ukweli ni kwamba waasisi Wakenya, kina Mzee Jomo Kenyata waliweka misingi mizuri, tofauti na Waasisi wa Tanzania, Nyerere na Karume, waliweka misingi mibovu.
     
  10. k

    kibati kichakavu Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    simo mie.......!bora maisha yaende.........!
     
  11. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ths country bwaaana is vr poor!Wwe unadhani tatzo ni nn mkuu?Tuanze na wwe...UMEIFANYIA nn TZ?
     
Loading...