Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheki watu wa nzega walivopokea ahadi za kikwete

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mubezi, Oct 19, 2010.

  1. Mubezi

    Mubezi Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni leo kwenye mhutano wa slaa nzega>
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    salute watu wa nzega, mimi nawaheshimu sana
    bajaji kubeba wajawazito, na kila penye mto au ziwa kuletwa merikebu, hizi ahadi jamani mhh!!!
    Cheki na hii viwanja vya ndege vitajengwa: leh!! Wananchi wa nzega wangapi wanauwezo wa kupanda ndege?? Akili kichwani leh!!
     
Loading...