Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheki pozi la mshangaoooo!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Gugwe, Jul 27, 2011.

  1. Gugwe

    Gugwe Senior Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CHEKI POZI LA MSHANGAOOOOO!.jpg



    Credit: Nathan Mpangala
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    nzuri, lakini naona inafaa kule kwenye hbr mchanganiko au gossip and fun, hili ni jukwaa la hoja tu.
    otherwise karibu sana JF, au wewe ni mwenyeji kwa ID mpya?
     
  3. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kuna cartoonists wachache sana ninaowakubali Nathan si mmoja wao, kwa umri wake kwenye game sio wa kutuletea vitu vya kitoto kama hivi, cartoon sio michoro na message tu, lazima iwe na humour (kichekesho). Kuna watu kama masoud kipanya, sammy (jo'une) Kwa maelezo zaidi nibishie.
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu kila mtu ana mapenzi yake..., kuona kwako kwamba Nathan Hafai sio kwamba hafai mimi naona Kingo ndio mwisho wa maneno hakuna kama yeye Kwa maelezo zaidi nibishie.

    Mkuu mleta mada nadhati hii ingefaa sana kwenye jukwaa la Photo (omba tuamishiwe huko ili tuendelee kuchangia vizuri)
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    hata udaku kumbe
     
  6. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tufanyaje sasa?
     
  7. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nimekusoma VoiceOfReason, kingo ni kiboko kwa sa babu ana uwezo wa kuchora picha bila maelezo na bado akaeleweka na akachekesha, cartoon ni elimu kwa njia ya burudani, na ndicho anachofanya kingo, ukiangalia cartoonists wengi wa bongo hawana qualities hizo. Ndo maana nasema nathan kama kweli ni msanii anayekua alipaswa kuwa beyond that long ago, anachofanya mtu yeyote can do apart from posing character. mfano unachora mtu anatembea unam-lable tz halafu mbele unaweka jiwe kubwa limeziba njia unali-label mgawo wa umeme, halafu mbele yake unaweka kibao kimeandikwa mafaniko hapo kuna ubunifu mkuu??? Acha nitulie niomne mada ihamishwe ili tuendelee kuijadili kwa manufaa ya wote. Kwa maelezo zaidi nibishie.
     
  8. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Sijakuelewa Freedom Of Flag... come again!!!
     
  9. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Sorry nimejibu swali la mleta mada hapo juu, lakini atakuwa amepata message na atalifanyia kazi.
     
  10. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  11. b

    bin majaz New Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaah,,,,,,hhaaa~~~~~mmhdu thim chedho.
     
Loading...