Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheki Mnigeria Akitishiwa Kurudishwa Kwao!!!!

Discussion in 'International Forum' started by Ab-Titchaz, Dec 25, 2008.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Dec 25, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=Ub5Ak14ONGY&eurl=http://www.nairaland.com/nigeria/topic-201643.0.html[/media]
     
  2. Z

    Zungu Pule JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2008
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 1,552
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Shughuli ilikuwa pevu. Na ninavyowafahamu hawa jamaa, sidhani kama aliripoti "immigration" kila J5 kama alivyotakiwa kufanya. Ulaya, Ulaya, kunani Ulaya mpaka watu wanang'ang'ania? Maziwa na Asali?
     
  3. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2008
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Du Waafrika tunadhalilika kweli kweli kwa kiu ya kuishi majuu!
     
  4. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2008
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ivyo ni shida au ukuja unaotufanya tukimbilie majuu?
     
  5. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kila siku ninasema ni heri mnaodhalilika huko majuu kuliko sisi tunaoibiwa, kuchezewa na kupuuzwa na serikali huku Afrika. Kuna wakati unaona ni heri uwe mbwana ulaya kuliko kuwa binaadamu Tanzania. Ingawa si wakati wote, inavyoonekana Mbwa wa Ulaya ana haki ya kuishi, kupata chakula, matibabu na hata sehemu ya maana ya kulala. Na wakati fulani hata vacation anapelekwa. Hata ukienda kijijini ulaya ukiingia kwenye supamaketi unakuta kuna chakula cha mbwa, lakini hapa kwetu nenda hapo manzese tu unaweza kuona hata chakula cha binadamu kinakosekana. Afrika moto. Kwa hiyo hao wandugu wanaong'ang'ania huko sio wajinga sana kama tunavyofikiri.
     
  6. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2008
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii clip imenitia uchungu sana sana. Hata kama ni ya Mnigeria, haina tofauti na Mtanzania, mtu mweusi ni mweusi tu ni sisi ndio tunaona tuko tofauti kwao jina ni moja tu waafrika hao!
     
  7. Z

    Zungu Pule JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2008
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 1,552
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160


    Umesahau kitu kimoja. Sio kwamba ukiwa Ulaya,raia wa huko wataacha kuhudumia mbwa wao wakuhudumie wewe. I mean, it's not easy out there either. I will urge you not to try......unless otherwise.
     
  8. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2008
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Let the guy hustle!! He no kill no one.
    Ulaya hulali njaa, ukilala njaa uvivu wako tu!!Hata maboksi yanalipa tu. Afrika gemu ikikataa imekataa, hata uwe na bidii.
    Brotha is hustling!!
     
  9. M

    Mutu JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2008
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uuu ujinga unalilia kukaa UK. hamna cha gemu gumu africa wala nini huu ni upuuzi na hawa ndio wanaeneza uongo anaesema akirudi Nigeria anauwawa.
     
  10. Z

    Zungu Pule JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2008
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 1,552
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    I can see you are trying to open the pandoras box...
     
Loading...