Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheki jezi ya timu ya wanawake ya Iran

Discussion in 'Jamii Photos' started by M-bongotz, Jun 8, 2011.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hii ni timu ya taifa ya wanawake ya Iran iliiyoondolewa kwenye mechi za kufuzu kucheza Olympic 2012 kwa sababu ya "jezi" zao

    1.jpg Iran 2.jpg Iran 3.jpg Iran 4.jpg Iran 5.jpg Iran 7.jpg
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Utumwa huo.
     
  3. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh! trying 2 fit in!
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jamaa hawataki hata kufanya reasoning kidogo tuu
     
  5. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kiranja haya ndio madhara ya "msimamo mkali"
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
     
  7. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo timu imepigwa ban na FIFA
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Tamaduni zingine bana...
     
  9. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbona sioni sababu ya maana ilyowafanya hao FIFA wawafungie? Kwani hizo jezi zitaleta madhara gani kwa timu pinzani? Sana zitawafanya wenyewe washindwe kuwa free sana wakati wa kucheza.Au FIFA wanataka kuona mapaja ya watoto wa kiarabu nini?

    FIFA ni lazima wabadilike sivyo nchi nyingi za kiarabu zitafikiria upya suala la kushirikisha wanawake ktk soka.
     
  10. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    fifa wamesema hawana dini wala kabil, so katika soka wasilete masuala ya imani.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
  13. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sasa kama ni hivyo basi walitakiwa wawaruhusu wacheze ili kuonyesha kuwa hawana dini wala kabila.Huo ndo utamaduni wao waarabu kwamba mwanamke ni lazima ajisitiri mwili mzima.
     
  14. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mbona kama wanalia?
     
  15. p

    pat john JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi siyo mwislamu. Tatizo lingine ni kuendekeza western culture kama ndio civilization. Tamaduni za middle east ukiacha mambo ya dini, wanawake na wanaume wana uvaaji wao. Dini pia ni culture. Wapo ambao wapo mashariki ya kati nao hupenda kuvaa hivyo. Tazama maigizo ya matendo ya Yesu, na angalia wanawake walikisiwa kuvaa vipi hata kabla ya uislamu. FIFA needs to reform, not everything is Western. Kwa hili Waarabu hawa walionewa tu.
     
  16. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mkuu nakupa hongera, huu ni ubaguzi wa hali ya juu. Mbona wamependeza tu na hizo jezi.
     
  17. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Wamekaa kisharouharo sana.
     
  18. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wanaogopa msiwachukulie warembo wao bana.
     
  19. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mbona jezi zenyewe zimeandikwa LEGEA badala ya ADIDAS,NIKE?
     
  20. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wenzao Brazil...........

    [​IMG]
     
Loading...