Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheki History Channel (USA) Trip ya Pres. Bush Bongo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Geeque, Feb 17, 2009.

  1. G

    Geeque JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    History Channel wanazungumziam Air Force One na wanaonyeza zaidi Bush Trip ndani ya Bongo, Iko on hivi sasa.
     
  2. G

    Geeque JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Naona it just ended lakini watarudia baada ya saa moja.
     
    Last edited: Feb 17, 2009
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Did you mean it?...... i.e baada ya kupigwa simu moja or baada ya siku moja?
     
  4. G

    Geeque JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hahahaha thanks Mazee, sorry I meant baada ya saa moja, unajua nilikuwa naongea na simu wakati natype. Ahsante kwa kunistua.
     
Loading...