Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chekechea Zifundishe kwa Kilugha

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Petu Hapa, Jan 18, 2012.

  1. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kutokana na kusahaulika kwa elimu ya awali haswa watoto waishio vijijini. Kutokana na umuhimu wa elimu ya awali katika mwendelezo wa elimu ya msingi na kujipanga kutengeneza jamii iliyoelimika kwa miaka ya mbeleni. Kutokana na ukata wa bajeti ya elimu na uchanga wa elimu ya awali tanzania. Kutokana na mifumo finyu ya kuendeleza lugha zetu, na utambuzi kwamba lugha za asili hazizui utambuzi wa mtu kajamii na kielimu. Je itakuwa sahihi kufikiria kuanzisha mfumo rahisi kabisa wa kuwafundisha watoto wa vijijini kwa kwa lugha mama zao katika elimu ya awali?
     
Loading...