Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheka unenepe

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lady N, Jul 25, 2010.

  1. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Soseji...


    Waskhaji wawili walikuwa na elfu mbili tu na pombe wanaitaka. Mmoja akaichukua na kuingia duka la soseji akaitumia yote wakaanza safari ya bar.

    M: Ona sasa umetumia buku mbili yote hata soda hatupati
    N: Tulia kijana nna plan kichwani we pata bia tu. Wakaendelea tu pata bia zao.

    Muda ukafika jamaa akaitoa soseji na kuiweka ilipo zipu ya suruali na kumuambia ,wenzake ajifanye anai... Mhudumu alipowaona akawatimua.
    Wakafanya hivyo kwa bar takribani saba huku wakianza kulewa.

    M: Aisee mimi nimechoka sasa, mdomo na magoti pia.
    N: Unafikiri mimi je... Nimechoka pia ile soseji tumeipoteza tangu bar ya tatu.
     
  2. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ........!!!!!!! :pound::pound::pound:
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo bar ya nne na kuendelea alikuwa ananyonya dudu la ukweli hahahahaa
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,003
    Likes Received: 852
    Trophy Points: 280
    Duh njaa/kiu nyingine ni noma!
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    Kweli bure gharama
     
  6. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hi hi hi hi
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    Ulevi noma
     
  8. I

    Igangilonga Senior Member

    #8
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwi kwi kwiiii duuuh jamaa hakujua kuwa kuanzia bar ya 4 alikuwa ananyonya "da origino thing" teh teh teh
     
  9. s

    siwalaze Senior Member

    #9
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Keroro ni noma aiseee!! Kumbe jamaa amepombeka kiukweli,hata hajali kama anafyonza dick ya fellow....!
     
  10. senator

    senator JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Unimenichana mbavu ucku huu tehe tehe dah jamaa huenda alitapika bia alizokunywa!! Gambe nouumer
     
  11. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naacha gambe!
     
  12. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    funda moja tu la ziada............kwa hisani ya watu wa marekani.
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Ooohhhh shit.
     
  14. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahah! Duh! Wat a...!
     
Loading...