Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheka Unenepe: Nafasi za Masomo kwa kina nanihii

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jonogomero, Mar 15, 2012.

  1. Jonogomero

    Jonogomero Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chuo maalum kwa ajili ya kutoa ajira za chapchap kimefunguliwa hapa Kiborloni. Chuo Kimesajiliwa na VETA na kina waalimu waliobobea katika nyanja zote.

    Chuo kinapokea maombi kwa wanafunzi waliomaliza darasa la saba au waliofeli Form IV kwa ajili ya kozi zifuatazo:-

    1.** **Ulevi Mwezi mmoja

    2.** **Ujambazi miezi sita

    3.** **Kuchoma mtu kisu wiki moja

    4.** **Kuchoma nyama kwenye baa miezi miwili

    5.**** Kung'arisha viatu wiki tatu (Maalum kwa vijana wa Rombo)

    6.** **Kuuza duka miezi mitatu

    7.** **Kurekebisha mipaka ya kiwanja cha jirani miezi minne

    8.** **Kupata mume msomi na mwenye wadhifa mkubwa miaka miwili

    9.** **Kufuga ng'ombe mwaka mmoja

    10.** **Kuendesha pick-up miezi minne

    11.** **Kugombea udiwani miaka miwili

    12.** **Kuendesha pikipiki za bodaboda na bajaji wiki sita

    13.** **Kuchakachua mafuta mwaka mmoja

    14.** **Kupata kazi TRA miezi mitatu

    15.** **Kukwepa kodi wiki nane

    16.** **Jinsi ya kuishi eneo la Kimara, Dar es salaam; na

    17.** **Kukatisha tiketi kwenye magari ya Moshi, Dar na Arusha ni bure

    Mwanafunzi lazima awe Mchaga wa kuzaliwa pia baba na mama yake wawe Wachaga, mwenye elimu ya msingi au kidato cha nne na asizidi miaka 21

    Mwisho wa kupokea maombi ni kabla ya Pasaka ya mwaka huu wa 2012 saa 10.00 jioni. Maombi haya yasitumwe siku ya Ijumaa Kuu.

    Nafasi za malazi zipo. Utapata nafasi ya kufanya mazoezi ya ziada ya kimasomo usiku na week end kulingana na kozi uliyoichagua. Watakaojiandikisha mapema watafundishwa bila malipo. Kipaumbele kitapewa kwa kina Manka na Meku.

    Maommbi yatumwe:
    Mkuu wa Chuo,
    Chuo cha Waliobobea katika Kusaka
    Fedha, PO Box 2,
    Kiborloni, Moshi.
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Bila shaka wewe utakuwa ni mkuu wa chuo hicho
     
  3. O

    Otyenya J.A Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeloo uuwii!
     
  4. ceekay

    ceekay JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 234
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mbona viwango vya ada hakuna?
     
  5. M

    Milcah Elihury Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah! nameipenda hiyo ila kozi inaupendeleo kwann wachaga peke yao?
     
  6. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,289
    Trophy Points: 280
    Bei ya fomu ni sh ngapi na zinapatikana wapi? Nina vigezo vyote.
     
  7. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    no doubt.
     
  8. Jonogomero

    Jonogomero Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haha ha kwani wewe ni manka au mushi?
     
  9. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 915
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    Habari yafo meku, mbona hamna course ya kupika mbege?
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lol hii ntakuja
     
  11. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wachaga bana!
     
  12. P

    Pendo29 Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia kasahau course ya uuzaji wa ndizi na maparachichi
     
Loading...