Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheka Unenepe na Tanesco

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ndallo, Mar 5, 2013.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2013
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,672
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Posted: 4th March 2013 by MillardAyo

    1
    [​IMG]..

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG]

    Souce: Millard Ayo Offcial Website!

     
  2. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2013
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 715
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    I don't believe this comes from tanesco!! What a wicked customer service!
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2013
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 15,069
    Likes Received: 1,511
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahhahahahahahahahah.......aaaaaaa nimewakubali!!!!
     
  4. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2013
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmh!! Kama ni kweli basi kazi ipo.:sad::sad:
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2013
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha...I dont think its official..labda kuna mtu anatumia tu hilo jina
     
  6. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2013
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Huyo mtu aliyepo customer service lazima ni mmoja kati ya waliochora Zombies kwenye mitihani. Hicho kichwa ni shake before use. Hakuna kitu kabisa. Mtu anauliza swali serious kabisa, kwamba mita haibonyezeki anaambiwa agonge na nyundo? Duh, labda hiyo nembo ya TANESCO inatumiwa na mhuni!
     
  7. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2013
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,239
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye bold, Bwahahahahhhhh!
    Itwakuwa mtu kachezea twitter account ya Tanesco. Haiwezekani wakawa na huduma kwa wateja yenye majibu yale
     
  8. Mkoroshokigoli

    Mkoroshokigoli JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2013
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 12,285
    Likes Received: 833
    Trophy Points: 280
    Tanesco hawana twita akaunt kuna mtu kajitwisha zigo
     
  9. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2013
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,481
    Likes Received: 740
    Trophy Points: 280
    haaaaaaa, hii ni twita au mbuyu twite?
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Mar 5, 2013
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 36,760
    Likes Received: 2,291
    Trophy Points: 280
    Ukiingia twita ktk page yao utacheka ufe.
     
  11. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2013
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,358
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Ngumu kumeza hii!
     
  12. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2013
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,672
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa aliyeko Customer care ameniacha hoi na hii!


    [​IMG].
     
  13. Researcher

    Researcher Senior Member

    #13
    Mar 7, 2013
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyo Mlad Wayo huwa ana tweet kwenye fesbuku..
     
  14. Kitimoto

    Kitimoto JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2013
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 274
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    SOURCE: https://twitter.com/TANESCO_

    Nimecheka mpaka mbavu zinauma, hii iko kwenye TWITTER

    Tweets

    SENETA DAUDI WA KOTA ‏@DAUDIWAKOTA @tanesco_ kuna nguzo yaungua na moto hapa mataa ya st peter


    Tanesco ‏@TANESCO_
    Ndugu Tanesco hatuzimi moto, hivi unajua kirefu cha TANESCO? "@DAUDIWAKOTA: @tanesco_ kuna nguzo yaungua na moto hapa mataa ya st peter"


    Tanesco ‏@TANESCO_ Pia wewe unaweza Kukata, kuna switch karibu na meter yako ya Luku "@IbnLody: @TANESCO_ mbona leo hamjakata umeme? mmejisahau nini?"


    Tanesco ‏@TANESCO_
    Naona leo kelele zimepingua, lile TENDO LA USIKU linafanyika muda huu. Ndomana TUNAKATA mchana. Mnapenda sanaaa.


    Tanesco ‏@TANESCO_
    Wasiliana na Vishoka wetu 0713 800 800 na 100. Asante "@GillsaInt: Oi @TANESCO_ napataje umeme wa dili? #LUKU"


    Tanesco ‏@TANESCO_
    Tumia NYUNDO "@eleuteli: @TANESCO_ hizi mita mpya najaribu kuingiza umeme nikibonyeza haitaki tabu tupu"


    Tanesco ‏@TANESCO_
    Pole sana, tutarudisha muda si mrefu. Ngoja kuna mbaya wangu uko aipate fresh "@nanyaro_: @Ritaupara Cheche....@TANESCO_ washanitenda..."


    Tanesco ‏@TANESCO_
    Na bado, mtakoma kuringa mwaka huu "@Preety_mitchy: Tanesco mme niweza leo"

    Tanesco ‏@TANESCO_
    Saa 12 jioni Umeme utarudi. Tanesco inaomba radhi kwa Wananchi wote, tunajua lile Tendo la wanandoa usiku limeshindwa kufanyika mchana.

    Tanesco ‏@TANESCO_
    Wanaolipa Bili tunawajua wapo kimyaaa!.. nyie msiojua hata bei ya chumvi kutwa kelele. Na mwaka huu mtajuta nawambia. TUNAKATAA

    Tanesco ‏@TANESCO_
    Wengine mnalalamika Tanesco kukata umeme Mjini penyewe mmekuja juzi juzi, miaka yote shamba kwenu uliishije?.

    Tanesco ‏@TANESCO_
    Tunataka Wananchi waanze mazoezi jinsi ya kulizoea Joto la Kaburi "@shyb_zach: @TANESCO_ hivi kwann mnakata umeme wkt wa usiku?"


    Tanesco ‏@TANESCO_ Kwanza Manina zako mwenyewe.. Mbeya mgao umetoka Tanesco "@MwanjalaJr26: Sasa mbeya mgao umetoka wapi..? #ManinaZenu @TANESCO_"

    Tanesco ‏@TANESCO_ Hongera, una Dowans yako ndani? "@Yericko_Nyerere: @TANESCO_ mie situmiagi umeme wenu kabisa,"


    Tanesco ‏@TANESCO_ Tanesco ipo toka 1964, waulize Twitter walikua wapi "@deohugo: @TANESCO_ Tweeting Since: 28 Feb 2013 12:39? Mlikuwa wapi siku zote"


    Tanesco ‏@TANESCO_ Kifo hakina taarifa "@Georgeoscar1: @TANESCO_ Mbona mkiwa mnakata umeme hamtoi taarifa yaan mnaharibu ratiba za watu kwel.."


    Tanesco ‏@TANESCO_ Kinondoni mnaringa sana, tutawarudishia tukijisikia. "@angel16_elias: @TANESCO_ mbona kinondoni bado haujarudi"


    Tanesco ‏@TANESCO_ Mchawi hajirogi "@brino19: @TANESCO_ umeme huu unakatika manyumbani tu MBNA ofisini kwenu aukatiki?"


    Tanesco ‏@TANESCO_ Tanesco sio Fundi Simu tafadhali "@angel16_elias: @TANESCO_ simu yangu haiwaki tena mlivokata umeme saa iiiiii itabidi nije apo mikocheni"


    Tanesco ‏@TANESCO_ ..Na ukirudi usipounguza vitu vyako utatupa zawadi? "@Murunga_Josh: @tanesco_ umeme ukirudi ukaunguza vitu vyangu mtanilipa fidia?"


    Tanesco ‏@TANESCO_ Hili pia ni swali, nianze kujibu lipi? "@IamBariki: @TANESCO_ swali langu vipi?"


    Tanesco ‏@TANESCO_ Sasa tukusaidie nini? "@MichaelMwazembe: @TANESCO_ simu yangu nimechaj kupitia Solar"


    Tanesco ‏@TANESCO_ Umeme una Jinsia? "@sam_mory: @TANESCO_ eti ni wewe mbaba mmama"
     
  15. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2013
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,452
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    ngoja kwanza niende kisumu kusherehekea kushindwa kwa mwanakisumu mbeya kama twiter@tanesco. nikirudi kivumbi cha uchaguzi kimeanza na no mgao.
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2013
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,470
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Du!Hii ni kiboko ya mwaka,majibu kama haya mtu unaweza kujisikia kuua mtu.
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2013
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 22,332
    Likes Received: 2,445
    Trophy Points: 280
    kwakweli na mimi nimecheka hadi basi....it must be a utani flani hivi sio kitu serious bhana, ngoja niwaite wazee wenzangu waje tusaidiane MANI zumbemkuu Dada Paloma saudari
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2013
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 650
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kaz kwenu sasa na ujipime kama unastahili kulalamika
     

    Attached Files:

  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2013
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 27,509
    Likes Received: 2,031
    Trophy Points: 280
    hahahahaaa lol
     
  20. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2013
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,214
    Likes Received: 3,472
    Trophy Points: 280
    the same wine in a new bottle!!!iko humu ishaletwa na mdau!!!ila kwa title tofauti
     
Loading...