Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheka na maugo imekuwaje?

Discussion in 'Sports' started by Naipendatz, Sep 1, 2011.

  1. N

    Naipendatz JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 794
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Wazee matokeo ya gemu ya cheka vs maugo imekuwaje??
     
  2. Wakwetu03

    Wakwetu03 Senior Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mliopo moro tujuzeni kama maugo keshaondoka na mbavu mbili au cheka kesha cheka
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,017
    Likes Received: 5,163
    Trophy Points: 280
    matokeo hayaji ngoja mi nianze utabiri, Maugo amepigwa kwa KO round ya nane.
    Source: Nguruwe mwenye maandishi ya lugha ya lran na lraq
     
  4. h

    hahoyaya Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima mbele wakuu!! Pambano limekwisha saa tano usiku huu...Francis Cheka kamshinda Mada Maugo kwa point
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Duh1 Walianza kupigana saa ngapi hadi game iishe saa tano? au walikuwa wanasubiri Tanesco warejeshe stima yao!
     
  6. h

    hahoyaya Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kulikuwa na mapambano mengine ya utangulizi kuanzia saa kumi na mbili jioni...Juma Nature naye alitumbuiza. Pambano la Cheka na Maugo lilianza around saa nne na robo usiku na lilikuwa la raundi 10. umeme haukukatika kabisa.
     
  7. t

    three New Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safari hii naona majaji hawakumbeba.Km ameshinda kiuhalali fresh, na siyo kubebwa na majaji.
     
  8. t

    three New Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu me nadhan cheka atakuwa anamuogopa maugo ingawaje huwa anampiga, mana mapambano yote anayopgana na maugo huwa hakubali kuweka mkanda,bali inakuwa n mechi ya kirafiki na siyo ya ubingwa, mimi namshauri kama anajiamini kiukweli siku moja aweke mkanda uwanjani na liwe pambano la ubingwa na siyo kirafiki.
     
  9. t

    three New Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu me nadhan cheka atakuwa anamuogopa maugo ingawaje huwa anampiga, mana mapambano yote anayopgana na maugo huwa hakubali kuweka mkanda,bali inakuwa n mechi ya kirafiki na siyo ya ubingwa, mimi namshauri kama anajiamini kiukweli siku moja aweke mkanda uwanjani na liwe pambano la ubingwa na siyo kirafiki.
     
  10. w

    waterdeenullo Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Suala la kuweka mkanda,hapangi cheka, hiyo ni kazi ya mdhamini kuwasiliana na shirikisho husika. Kiukweli!!, cheka hana mpinzani. Nawasilisha
     
  11. t

    three New Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana, sikubaliani na @waterdeenullo,kama unakumbuka cheka pambano lilopita alibebwa na majaji kwa kusema ameshinda kwa point moja wkt hali halis tulohudhuria kwny pambano tuliyona, na hata pambano cjui km huo mchezo haujafanyka man sikuhudhuria, ngoja nijaribu kufuatilia vyanzo vyangu vya hbr nijue.
     
  12. h

    hahoyaya Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilishuhudia hilo pambano...kulikuwa hakuna kubebwa. maugo alionekana kukata pumzi mapema na alikuwa anarusha ngumi kwa hasira as if alikuwa amepania kumshinda cheka mapema.
     
  13. h

    hahoyaya Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    tatizo lilikuwa kwa cheka kushindwa kushuka uzito awe na kg 72 ili aweze kutetea mkanda wake. matokeo yake ikabidi maugo apande uzito mpaka kg 75 ili pambano liweze kufanyika kwani uzito wa cheka kwa pambano la jana alikuwa na uzito wa kg 75 pia.
     
Loading...