Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheka kiduchu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by TihZ, Aug 29, 2012.

  1. TihZ

    TihZ Senior Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii imetokea Mbagala katika purukushani za kugombea daladala masikini bibi wa watu akafanikiwa kupata siti,basi kwa furaha machozi yakaanza kumtoka ikabidi konda amuulize ''bibi vipi mbona unalia tena'' yule bibi akamjibu ''aah we acha tu mjukuu wangu nipo hapa Mbagala kwa miaka 30 lakini sijawahi kupata siti kwenye daladala hata siku moja ndio leo nimebahatika konda akamjibu ''duuh pole bibi lakini hiyo siti uliyokalia ni ya dereva''
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwani aliingilia mlango gani?
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha. Kali Mkubwa.
     
  4. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mlango wa abiria.......... teh teh teh
     
  5. C

    Cartoons Senior Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwa mara ya kwanza hiki kituko nimekiona kwenye COMEDY SHOW ya EATV
     
  6. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    copy & paste!
     
  7. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,309
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Anyway inachekesha kwa ambao hatukuona!karibu sana!
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Marudio ya kila kukicha humu jamvini
     
  9. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmmh!?!!!
     
Loading...