Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheka Kidogo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Dfour, Aug 26, 2011.

  1. Dfour

    Dfour Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Walikutana madaktari watatu kwenye mkutano, Mchina, Mjerumani na Mtanzania, majadiliano yakawa hivi;

    Mchina: Kuna case moja nchini kwetu, mtu alivunjika mkono ukakatwa, tukamtengenezea mkono wa bandia na sasa anacheza karate

    Mjerumani: Hiyo ndogo, sisi Ujerumani mtu alivunjika miguu yote miwili ikakatwa, tukatengeneza ya bandia na sasa hivi ni mwanariadha ameshinda medali 3.

    Mtanzania: Hizo zote cha mtoto, hapa kwetu hapo Bagamoyo tu alizaliwa mtoto hana kichwa tukamwekea nazi na sasa ni rais wa nchi,
     
  2. 2

    2simamesote Senior Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nae ni kikwete
     
  3. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimecheka kweli!!
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kweli na hana akili kwa sababu nazi haina ubongo.
     
  5. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,388
    Trophy Points: 280
    hivi hii habari/'joke' mbona imesambaa sana kweny mitandao, yaweza kuwa kweli au ni waTZ tu na mambo yao!?
     
Loading...