Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHEDEMA kufutwa, Kibamba, Nkya na Wanaharakati kufungwa; Warema kasema leo Bungeni!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr. Clean, Nov 18, 2011.

  1. M

    Mr. Clean Senior Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanajamiiforums,

    Kutokana na kifungu (19) kilichoongezwa katika mswada kama alivyosoma mwanasheria mkuu wa CCM-warema, ni kuwa atakayepinga au kuzungumzia maamuzi ya mswada ulopitishwa bunge la CCM leo, adhabu yake ni miaka mitatu jela au faini milioni tano!

    Well n' good, wanaharakati wetu na chadema mtasalimika kwa hili? Au ndo mambo yashakuwa level hivyo?

    HECHE, KAFULILA, KIBAMBA, bado j'2 kitaeleweka?

    .....wameshika mpini je atakayethubutu kushika makali ya sime nani.....?

     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    CCM wana hofu gani hadi waje na na vitisho ?Hivi hawa CCM wanadhani wanamkomoa nani na watoto wao au hata wajukuu wanawaweka wapi baadaye ?
     
  3. p

    politiki JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hicho kifungu ni illegal kinapingana na katiba ya sasa inayompa mamlaka mtanzania kutoa maoni yake kwa uhuru na kama kipengele hicho kipo kweli basi moja kwa moja tumeanza na mguu mbaya kwa kuwafunga watu kutoa maoni yao wakati mswahada safi ni ule unaotoa uwanja mpana wa wananchi kutoa maoni yao na siyo ule ambao UNA LIMIT FREE SPEECH KWAHIYO TUNA KILA SABABU ZA KUTOKA MTAANI KUPIGA MSWADA KWA MAANA UNAANZA KWA KUTUNYANGANYA OUR BASIC RIGHT OF SPEAKING AGAINST WHAT WE THINK IS WRONG.
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Mwak huu haki ya nani
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nitakuwa wakwanza kufungwa!
     
  6. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hilo bomu tayari limeshatengenezwa CCM wasubiri litakapo walipukia hapo baadaye
     
  7. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    CCM si na wao walisema watawaachia wananchi waamue wenyewe, sasa hofu yatoka wapi. Wanataka kutuvurugia nchi hawa ccm, WATANZANIA TUSIKUBALI.
     
  8. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,356
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wanaogopa kutawazwa kwa vijiti kama Gadafi!
     
  9. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Usiwe na wasiwasi mwanakwetu, wapo wataalamu watakao fungua kesi mahakamani kupinga kifungu hicho cha kibabaishaji.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CCM wasidhani kwamba wananchi wa Tunisia, Libya, na Misri walipoandamana hapakuwa na katiba. ilikuwepo katiba tena ilikuwa inapinga maandamano ya aina yoyote, na ilisomeka kwamba yeyote atakayeandamana, lakini watu waliandamana na wakawaondoa wahafidhina.
     
  11. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hawa dawa yao ni kupambana nao hadi mwisho!Haki yetu haiwezi kunyang'anywa kirahisi hivyo!!!!!!!!!!!!
     
  12. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mie naona kama wamechelewa kuipitisha hiyo katiba na kuweka vifungu uchwara. Waipitishe tuone ni magereza ngapi hapa nchini zitakuwa sustainable na wafungwa watakaotokana na kukiuka hiyo katiba. Hata mimi na familia yangu tutakuwemo kwa sababu ninaipinga hata kabla hawajaipitisha.
     
  13. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mchakato wa katiba ya kenya ulishauriwa na Tanzania! kwa mujibu wa JK!
     
  14. m

    msabato masalia Senior Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bakwata watatoa tamko kesho pale manzese kwa mtogole.
     
  15. Kinyamagala

    Kinyamagala Senior Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa sisi wapigania haki siku zote sheria za kipumbavu huvunjwa kwa gharama yoyote hata kama ni jela na hata kifo.Mwisho ukweli utashinda.
     
  16. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hivi jamani nauliza chama kingine kikiingia madarakani halaf kianze kuwanyanyasa ccm na hyo katiba waliyoitunga wao itakuwaje??? Wao ccm wana uhakika gani kuwa watatawala tanganyika maisha??kuna siku tu tutapata uhuru!!
     
  17. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wanaogopa kutawazwa kwavijiti kama Gadafi.
    haa! haaa! kina nani hao?
     
  18. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DHULUMA haijawahi kuishinda HAKI kitaeleweka tu mbele ya safari
     
  19. K

    Konya JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hii nchi inatia hasira!! ipo siku tutajua nani mtawala na nani mtawaliwa
     
  20. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Wamejiandaaje sasa kupokea wafungwa wengi? Watakaoupinga muswada huo!
     
Loading...