Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Checking in progress katika cas-tcu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Jun 24, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wakuu,hawa tcu vipi?walitushauri tuklie application na tufanye re-application lakini nashangaa wiki inakatika sasa na wenyewe bado tu wameniandikia kwenye kozi husika checking in progress.kama kuna anae elewa huu utaratibu wa hayo masuala naomba anijuze,maana nashndwa kuelewa kama nimequalify or not.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hawa tcu mwaka huu mbona wanalalamikiwa sana.ebu watoe tamko basi.
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hebu jaribu ku clear application then applay upya pale kwenye selected programs, kama tatizo bado fika ofisini kwao kwa maelezo zaidi
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nikweli mkuu CAS v2 imekua na matatizo sana, na hii inaweza kupelekea baadhi ya applicants kukosa admission.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mkuu,mwanzo nliclear na nikaaply upya,ila nashangaa bado inaniambia checking in progress hadi kwenye zile ambazo mwanzo zlikua eligible!
     
  6. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uli reapply Lini??? kama ilikua karibu na weekend Subiri Kesho itakua poa mimi pia checking in pregress.... ilikaa tangu Ijumaa ikatoka J3. Nakuhusu TAARIFA za kuclear application ULIZITOA wapi??
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mkuu,mimi ni tangu alhamisi.
     
  8. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    TCU walikua katika marekebisho ya system za CAS nazani kesho mambo yatakua fresh, Just login mida ya mchana itakua imekaa poa.
    Me ilianza Ijumaa Asubuhi then J3 saa 2 nikachek iko poa. Just vuta subira mpaka kesho jioni kama bado kunatatizo fika ofisini kwao kwa taarifa zaidi
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    wanaboa sana mkuu.
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mkuu,mbona tatizo bado liko vile vile tu.
     
  11. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Vumilia itakua fresh tu, Kama vipi wasiliana nao
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ntawasliana nao kwa njia gan wkt hata cmu hawapokei mkuu?
     
  13. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Keep calling kijana usife Moyo, Naomba unipatie No zao namimi ninashida nao
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    number zao nlizionaga kwenye thread flan humu,bt kila ukizpga hazipokelewi.
     
  15. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wakuu mimi ninaswali:hivi kama eligible zipo less than five kuna shida hapo.??
     
Loading...