Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

check na hii

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by unknown animal, Aug 15, 2012.

  1. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hivi hawa watu wanaojizushia vifo ni kwamba wanataka kujua thamani yao kwa jamii,umaarufu wao au ndo kwamba uwezo wa akili kufanya kazi umefika mwisho
     
  2. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    mfano?
     
Loading...