Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheche za Fikra: "Mtanange wa Demokrasia" Toleo la 45

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Aug 19, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Asante Mzee Mwanakijiji, nakushukuru kwa kuiona tena 'Cheche' angani. Huu ni wakati wa kiangazi, majani yote yamekauka, hivyo cheche moja tuu yatosha kuwasha moto nyikani!.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    shukrani.. mkuu Pasco tunatarajia ushirikiano kutoka kwenu. Nadhani waliokuwa wameinua matanga ya Cheche watashtuka..
     
  4. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2010
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wazee hawanyamazi mpaka wafe!

    It is good to see CHECHE again..
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Mzee Gembe upo? ulipotea sana.. au ndio Kura za Maoni tena?
     
  6. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2010
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ilani za vyama mara nyingi huwa nzuri, hakuna chama kinaweza kutoa ilani ya hovyo hovyo. Hata ukisoma ilani za CCM kwa chaguzi zilizopita, huwa ni nzuri, lakini utekelezaji/watekelezaji hakuna. Hongera sana CHADEMA kwa hiyo ilani japo sijaiona.
     
  7. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mzee tumeshaanza kuisambaza naomba uitoe kila wiki hadi pale utawala wa haki na sheria utakapoingia madarakani.... Mungu aendelee kuwabariki wale wote wanaoendelea kupigana, wakati mwingine kwa ujira mdogo kuliko ambavyo wangeliweza kupata kama wangetumia uwezo wao kujinufaisha wao.. Nawaombea kwa Mungu ili nguvu na jitihada zao zilipwe pamoja na riba.
     
  8. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwankijiji nashukuru sana kwa cheche na info zako.
    I dare calling you ''a senior patriotic citizen'' kupitia makala zako na riport zako hasa ile ya ''vyote vimeremetavyo''.
    ubarikiwe mzalendo wa kweli.
     
  9. Think Global RC

    Think Global RC Member

    #9
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx much for cheche, this iz da right tym to rise again.
     
  10. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Thanks mkuu. Jinsi cheche ilivyo naamini inaweza kutumiwa pia na wananchi wa kule kwetu. Vipi mikakati yake ya usambazaji?

    Itasaidia sana.
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    kuna tofauti; nimesoma Ilani za CCM tangu zikiwa za TANU... naweza kusema pasipo shaka kabisa kuwa walichoandika Chadema hakifanani kabisa na hizi nyingine! Mkishajua dira wapi mnataka kwenda na mkakubaliana mnakotaka kwenda, na mkawaweka mbele yenu viongozi wa kuwaongoza huko mnakotaka kwenda basi kuitekeleza linabakia kuwa ni suala la kuwajibishana tu.
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Shukrani!!!
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280

    Nashukuru sana, tuko pamoja!
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Very true!!! wanasema "kila jambo lina wakati wake".. upo wakati wa kulala na wakati wa kuamka...
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280

    Ndugu yangu kijarida hiki kinafika sehemu ambazo huwezi hata kuamini.. kama kuna internet basi kimefika!
     
  16. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Naamini kataleta mabadiliko mkuu, naanza kupata moyo.

    Shukrani sana mkuu, tulkamiss sana haka kakifimbo cheza ketu kwa wanyozi wa demokrasia.
     
  17. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Happy Mzee to be seen in this period. Yes, on the same day when Dr Slaa send back his form to NEC.
    We vijana are ready to receive your word full of challenge and wisdom.
    Don't leave alone when we are in a battle to rescue our generartion from theirs of mafisadis.
     
  18. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #18
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    nasukuru sana kwa kuiona tena cheche Mtaani, naamini sera ni ile ile ya copy ya bure kwa kila Mtanzania, Mharriri nitakutumia e-mail yangu na naamini nitapata copy kama kawaida
     
  19. M

    Mfuatiliaji Senior Member

    #19
    Aug 19, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 152
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    sijaisoma ila nitaisoma nililimisi sana hilo jarida nazani kungekuwa na kujitolea fulani ili kuliwezesha kwa atakaye penda ila mlolongo usiwe mrefu
     
  20. M

    Mkandara Verified User

    #20
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo unataka kutuambia kwamba wewe Mwanakijiji tayari umekwisha isoma Ilani ya Chadema!
     
Loading...