Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheche: Ishara kutoka Magharibi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, May 13, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    May 13, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Mojawapo ya nakala ambazo ningependekeza ukishadownload toa nakala anangalau mbili na umpe mtu yeyote (siyo mfanyakazi mwingine mwenye internet) ambaye hana mtandao mtaani, barabarani au sokoni. Mpatie bure tu na mwache asome yeye mwenyewe! Na yeyote atakayefanya hivyo naomba utuambie ili tujue kuwa cheche zinaenea taratibu!

    Hii ndiyo sababu tunazo nakala moja ya rangi nyingi (colored) kwa kujisomea kwenye mtandao na nakala ya pili katika rangi nyeusi na nyeupe kwa kuchapisha. Ukiweza kuchapisha ya rangi ni bora zaidi!

    lengo letu ni kugusa fikra!

    M.M.
     

    Attached Files:

  2. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hizi siyo che che tena bali moto uwakao! Bravo!
     
  3. B

    Boma Senior Member

    #3
    May 13, 2009
    Joined: Apr 5, 2008
    Messages: 189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona mimi najaribu kufungua file lakini napata message kuwa file limeondolewa and cannot be repaired
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0

    Things that make you go HMMM???

    [​IMG]
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    May 14, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    hutaki sasa?
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    Nakukubaliii.......sana MKJJ...na Cheche zako.
     
  7. k

    kela72 Senior Member

    #7
    May 14, 2009
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani CCM wameshikwa pabaya, hiyo ya Busanda hawatoki labda wahamishie UWT woote kule kuiba kura. Ikiwezekana mkuu, Cheche ianze kuwa mitaani kama gazeti la kawaida watanzania wengi mno watahitaji kupata mawazo ya wanamapinduzi halisi wa kizazi kipya, wenye uchungu na nchi yetu.
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Duh Duh ... Eh Bwana eee!
     
  9. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    This is typical reactionary GT!!
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    May 14, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    wengine tumezoea, isikupe shida.
     
Loading...