Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheche Exclusive: Siri ya Upatu Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Apr 22, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Apr 22, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,472
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    M/kijiji mbona file halifunguki wanasema liko damaged? ama ni comp.yangu ndo inashida?
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Apr 22, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,472
    Trophy Points: 280
    yawezekana ni computer yako au ni Adobe Reader yako. Hakikisha unayo the most updated version ya Adobe Reader.
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,554
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Asante MMKJJ, nimekusoma, nataka kucoment kuhusu nyaraka, naomba kama utaanzisha thread yake.
    Kuhusu upatu, siwalaumu watu, Watanzania tuu wajinga ili sio kosa letu, ni umasikini uliokithiri umepelekea any hopes to make it, wanafakamia kwa kishindo.

    Nasymphasize na masikini wakutupa waliokata tamaa na kuchukulia desi kama mkombozi wao katika desparation ya kuondoa umasikini wao, wakati huo huo, siwahurumii matajiri waliowekeza mitaji mikubwa kwa tamaa ya easy money, 'easy come, easy go', hawa wasirudishiwe hata hizo mbegu!.

    I reserve the my comments kuhusu serikali yetu na desi, tumeshapiga sana nyundo, hebu niwaache wapumue japo kidogo
    Huku watu wa nyundo, endeleeni kogonga mpaka msumari utokezee upande wa pili.
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tumia adobe kuanzia 6 na kuendelea au fox reader version yoyote -- halafu mwanakijiji jitahidi kuweka hichi kijarida sehemu huru ya mtu kuweza kukichukuwa
     
Loading...