Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheating?!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Mar 22, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Salam wanaMMU!

    Naomba niwaulize kitu..

    Wote tunajua kila mahusiano hua yanakua na kiasi chake cha ugomvi!Kuna ule ugomvi ambao unamwacha mtu akifikiria kwamba mwisho wetu umefika...unakuta mtu ana hasira kiasi kwamba hawezi kufikiria kwamba bado ataendelea kua na mwenzake!!Katika hali ya kawaida watu kama hao wanaweza kumaliza hata zaidi ya wiki wakiwa na hasira na hata kama wanaongea haitakua katika hali ya maelewano!Sasa kwa kipindi kama hicho mmoja akihusiana sijui niseme kimwili, na mtu mwingine kama wewe ndo patna wake utapenda kujua pindi mambo yakiwa sawa kati yenu???Je nayo itahesabika kama kucheat???
    Na je kama utakasirikia...kisingizio cha ''sikujua tutarudiana'' kitasaidia kupunguza hasira yako??
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hakuna justification ya cheating ....kabisa.
     
  3. LD

    LD JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Lizzy mama, mi kuna kitu nimejifunza kwa hawa wanaume yani huwa wana cheat vibaya sana!!! Ni wachache sana ambao hawatoki nje ya ndoa, wale waliokamatwa/shikwa na Neema ya Mungu kweli kweli, lkn kwa kawaida tu, huwa wanatoka sana.

    Sasa basi kama anatoka mkiwa mna amani, furaha na kicheko, si zaidi pale unapokuwa mmenuniana mwezi/ wiki??? Hayo ya alikuwa hajui..... Ni kizingizio tu.hakipunguzi hasira ila kinweza kuongeza hasira!!!
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    EloDii....likizo imeisha?
    Taratibu na mwalimu wa biafra binti.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    No one is justifying anything!!!!:focus: Swala ni je inahesabika kama kucheat au la!!
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Inahesabika na nani? Kuna cheating standards?
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nimekusoma mama!!Kwahiyo hasira zinaongezeka kwasababu mtu anachukulia kama mwenzake alikua anamkomoa au??Maana kama mmegombana mpaka kuambiana kwanzia leo usinijue na juhudi za kukubembeleza zikagonga mwamba KWA MUDA kwanini mtu akasirike baadae??
     
  8. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    KuTEACH!!! aaah kumbe kucheat.
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    MCD... naomba kuuliza

    Hivi hawa wanaume huwa wanacheat na sungura au wanawake?
    Just believe me, hiyo hukumu unayotoa itabaki na wewe hadi utashangaa

    Back to Lizzy... Hakuna justification ya cheating hata iweje, whether hasira au excitement... cha maana ni kuwa tayari kuishi na consequences za mistakes tunazofanya kwenye mapenzi

    Nijuavyo mimi, mwanaume anaweza akawa alishakuacha siku nyingi lakini bado akaendelea kuishi na wewe for other reasons (sacrifice), which is the worst case a woman need to experience... na hao ndio wale unaowaona wanacheat consistently, ila anaishi na wewe sababu ya wattoto tu!

    Wanasema sisi ndio sisi, all problems in our relationships zinaletwa na couples @ 50% each
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    Na mtu yeyote anaeweza kutokewa na hilo!!!!Kwanini iwe cheating wakati umempa mtu mawazo ya kwamba hampo pamoja tena hata kama ni kwa muda?
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kuhesabika maana yake ni kwamba...kuna standards, na hizo standards kama kuna issue ya kuhesabika, maana yake unataka kusema kuna kutokuhesabika coz haijaingia kwenydm standards?
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    I agree with but what if it happened during the time when one of you believed that the two of you weren't together anymore?
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    There are no standards but there are EXCEPTIONS!!!
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hiyo itaonyesha kwamba watu hamkai silence... yani ugomvi wa wiki au mwezi tayari ushabadili plate numbers?

    Hiyo lazma itakua kicheche genetically
     
  15. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Si umesema kwamba mmegombana mpaka mmoja akaona hakuna kurudiana??? hapo hana cheating ni mtu tu aliamua kuendelea na maisha baada ya kuzinguliwa. mi ndio maana sipendi kununa, unanuna mwenzako anaendelea na maisha kama kawaida
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Exceptions kwenye mahusiano ..... cheating?
    Hakuna justification. Repeat it.
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mhhhhh!!!Kwanini mtu akae ndani akilia wakati kuna wengine wanamtaka?
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Amen, u can say that again ma brother.
    Kopo or kopo, or lebel!?
     
  19. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Technically, it not CHEATING, How does one cheat on someone who is no longer in a relationship with?
    However personally I think if while on the break (Im assuming a short one)that happens, the fact that the patner couldn't keep it in his pants will speak volumes to me!
    • Was our time together that insignificant?
    • Does he really care? If so then why rush into the bed with another?
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapo haswa ndo nnapoongelea!!Kwanini watu wanaona ni kucheat wakati hata kama ni kwa wiki hamkua pamoja!!!
     
Loading...