Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheaters sasa mkome, vinginevyo .....!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mito, May 17, 2012.

  1. mito

    mito JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Kuna habari kwamba ile dawa ya kufanya wazinzi au cheaters wagandane sasa imeingia bongo, na tayari watu wameanza kuichangamkia kwa kasi ya ajabu. Lengo ni kumkomesha mwenzi asiyemwaminifu ktka relationship. Nionavyo mimi:
    1) wengi tutaumbuliwa na hii dawa
    2) mwisho wa cheating umefika
    3) relationships nyingi sasa zitakuwa imara kwani cheating ndo inaongoza ktk kuvunja relationships
    4) njia ya mwenda mbinguni sasa ni nyeupe maana uzinzi ndo unaongoza kuangusha watu dhambini
    5) siyo fair kwa fb na gb kuumbuana kwa kutumia hii dawa maana wote mnazini tu, hamjahalalishwa
    6) wauzaji wa hii dawa watakula hela mpaka basi

    wewe unaonaje?
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hii dawa mbona ipo siku nyingi tu?

     
  3. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kiukweli ni nzuri hata mimi natamani ningeipata lakini mwisho wa siku ni kudhalilishana na umpendae bora tu wazingatie ukimwi bado upo
     
  4. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Inatakiwa ipigwe marufuku kwani haijathibishwa madhara yake kiafya.TBS na wale watu wa madawa mkowapi muondoe hili janga la kitaifa.Manake hata viongozi itakula kwenu angalieni mara mbili mbili jamani
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,310
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    huko ni kudhalilishana tu.kama mapenzi hakuna tena,haina haja ya kugandana,kila mtu aanze maisha yake.unahisi unamkomoa mwenzako,kumbe na wewe unajikomoa vile vile.imagine habari zienee,nina amini na wewe muweka tego,utajisikia vibaya
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    nimependa signecha yako mto mada,:madgrin::madgrin:
     
  7. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hiyo dawa (waswahili tunaiita TEGO) haifanyi kazi kam mnatumia c*ndom!!!!!
     
  8. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    haisaidii kitu... unamkamata mtu wakati kishagonga mzigo! ukigandishwa unaunganisha humo humo
     
  9. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina wasiwasi na wewe!!
     
  10. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Watz bana! 92% ya mawazo yao yoooote ni ngono!
     
  11. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Watz bana! 92% ya mawazo yao yoooote ni ngono! Alas! sodom 'n gomorrah, alas the contemporary tz!
     
  12. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hiyo dawa mamangu kaniambia ipo toka enzi na enzi,sio kitu kigeni hiyo issue ya wakenya imekua popular kwa sababu ya kukua kwa teknolojia ya mawasiliano..
     
  13. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    +1 :madgrin:
     
  14. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    We ni noma mkuu kwahiyo condon inategua?wabongo kwa kuchakachua bhaas
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kweli wajinga ndio waliwao....kuna watu kucha kuchwa wanawaza kuroga na kurogona tu. Uchawi haufanyi kazi
     
  16. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ni uongo mtupu
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi hiyo dawa siiamini
     
  18. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,544
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Dada acha hofu au wa kushoto kulia mbona mi mke wangu kaniruhusu kumwekea?
     
  19. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Yani tuna wivu wa ngono kuliko maendeleo......o.m.g!
     
  20. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,381
    Likes Received: 2,022
    Trophy Points: 280
    Ww uko wapi.... ipo dawa mke wako akitiwa nje ya ndoa inanasaaaaa kama ya mbwa na haitoki hadi uje, or mumewe as well.... Itafute.....seriously.....

     
Loading...