Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheap universities in india and malaysia

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Click_and_go, Nov 17, 2011.

  1. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hello wanajamii, naomba kujua kama kuna mwanajamii anayefahamu vyuo ambavyo vina karo ya kawaida nchini India na Malaysia vinavyotoa degree ya course ya computer science.
    Thanks in advance.
     
  2. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    do you want something good or just cheap?do you want Bsc in Computer Science or B.E in Computer Science Engineering?
    nianze na hapo mengine nitakuja baadae.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Bangalore university-india
     
  4. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    malaysia living expenses, school fees vipo juu sana hapakufai [kuna vyuo vya ukweli na vya kihuni]. Jaribu india wapo chini sana in terms of fees+living exp ila hii ni kwa vyuo vya vijijini vya quality ya chini ambapo kwangu mimi sioni tofauti sana na tz,vyuo vizuri vipo bombay eg IIT ila bei utakimbia

    ANGALIZO: agents wasikudanganye bei zipo chini wakati wao wenyewe hawajawai kuishi nchi hizo na huwa wanawaambia watu fees let say $7000 malaysia halafu mtoto akifika shule wanampa OC mpaka fees inafikia $9000 na Living expenses per month $150 ukifika unakuta $250 exclude accommodation
     
  5. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Cheap is expensive and expensive is cheap
     
  6. C

    C programming JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    computer science ya india na malysia wamespecilize kuna bachelor of computer science in software eng, mobile technology,games media , telecommunication so we una specialize kwenye kitu gani na chuo kizuli ni india instute of technology ......na na bei yake kama laki sita za kibongbongo
     
  7. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    naomba ufafanuzi kidogo hapo mkuu.
     
  8. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    i want something good but cheap, averagely affordable, Bsc In computer science.
     
  9. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    for Bsc in Computer Science Jaribu Madras University Chennai or University of Pune.....Fees inaenda US $ 1000- 1800...ila maisha kila mwezi inabidi mwanafunzi apewe U .S $ 250...bado ticket ya kwenda na kurudi Tanzania muda wa likizo, utakuta kwa mwaka unatumia kama U.S $ 4000/= ,kwa miaka mitatu haitapungua U .S $ 12,000/=...si bora asome IFM,UDOM,IAA.
     
  10. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Exposure!
     
  11. serio

    serio JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    anataka "reputation" ya kusomea nje huyu, daah.
     
  12. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa nini usisome UDSM ama ukaenda Makerere kwa hiyo course ni wazuri tu na wanatambulika kimataifa.
    Kama unataka uambiwe ulmesoma nje bila kujali std ya chuo endelea na kutafuta vyuo vya bei chee vya nje.

    Siku hizi waajiri wameshafunguka kwenda kusoma nje sio kigezo kuwa wewe utapewa nafasi zaidi ya wengine waliosoma hapo Bongo.Suala la msingi umesoma wapi(chuo kipo kwenye rank ya vyuo bora vinavyotambulika?).Wapo vijana kibao walikimbilia UK wakaenda kusoma vyuo vya kisanii MBA wamerudi wakifikiri watakuwa mameneja matokeo yake wanahesabu hela kwenye Counter za NMB kama vijana wa CBE ,IFM nk..
    So Be very careful
     
Loading...