Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheap sale!!!!!!!!! Dr dre beats headphone for only........!!!!!!!!!get now

Discussion in 'Matangazo madogo' started by raia tz, Dec 12, 2011.

  1. raia tz

    raia tz Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hallo wana jf nauza earphone za dr dre(monster beats) kwa 35000.na 45000 tu...
    Angalia picha kuna aina tatu tofauti.

    1. Beat dr dre solo headphone,kwa 45000/= tu.

    2.beat dr dre tour earphone, kwa 35000/= tu.

    3.beat dr dre md91 monster,kwa 35000/=tu
    BEATS DR DRE TOUR ATTACHMENT 2.JPG

    BEAT DR DRE SOLO ATTCHMENT  1.JPG
    pia kuna sterio headset kwa 35000/=tu quality music,

    get one....................call 0654000253 au ni pm if u need any. Little stock 10 pcs remain
     
  2. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    uko wapi sasa?
     
  3. raia tz

    raia tz Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nipo upanga mkuu ofisi kariakoo(lumumba) ni pm tuongee biashara.au nipigie nimepost namba yangu
     
  4. p

    pansophy JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mheshimiwa unataka kuwa na hivi vifaa kwasababu ni bei rahisi, unahitaji ama unataka kuoshea mtaani? Hizi bei hazitoshi hata gharama ya packeging halafu zikiaribika unaanzaa kulalama WACHINA WACHINA. Hebu jaribu ku google hii kitu uone gharama yake:mad:
     
  5. raia tz

    raia tz Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu why dont u come to see the product instead of assuming.i have sold some and no problem with my customers.
     
  6. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kaka em tuambie hizi zinatoka wapi?? manake bei yake ni soo cheap compared to orijino ones from US....angalia link hapo chini. ukiclick ile image ya mwisho kulia utaona watu wanatoa ushahidi wa jinsi zilivyo, yani ukizikunja zinakunjika bila kuvunjika sasa em tuthibitishie hizo zako kama hazivunjiki. Solo Headphones - Beats by Dr. Dre by Monster
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    watch my avatar... dr. dre rocks
     
  8. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Hebu tuwe tunasema ukweli kidogo jamani kwenye biashara sema hizi fake kuliko kudanganya kila mtu anajua ni gharama zaidi ya hiyo bei.
    Mbona wachina wanapowauzia wanawaambia ukweli...............
     
  9. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Mimi za kwangu nimenunua 93,000 tsh.zinaitwa creative ni natural sound balance,ni matata,zipo simple ila nitakuja piga bei
     
  10. R

    RAIATZ Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks for nice challenge wanajamvini,coz here we dare to talk openly,we are selling this as the promotion price,to establish chanell,between we and our customers,also to assure our supplier,if ur interested come and see,may be i will get more education on how this products are,visit us please,come and see,lets be flexible.
     
  11. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,970
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    kwan ndugu yangu hizi unazouza ndio nini?...mie hata sizijui..tafadhali nijulishe unaweza kuta na mie nazihitajiii..dr.dre mie namjua ni bonge la mtaalamu kunako music sasa anauza nini?..au vifaa vya studio yake ya aftermath???...nahisi hivo vifaa vitakuwa ni used kwa jinsi ulivyosema bei zake...alafu mkuu inamaana ukinunua unakuwa unatisha kama dr. dre??...NAOMBA KUJUZWA KATIKA HILI MIE NAJIONA KAMA MJINGA
     
  12. m

    marty JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 784
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  13. raia tz

    raia tz Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu hizi ni headphone ambazo zina label ya dr dre,so ni headphone na earphone ambazo zimekuwa designed na zina nice sound quality,so kuna different typer,come and see mkuu you wont regret.
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,749
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Mi nlifikiri nikizinunua nakuta zina beats tayari,
    Kitu cha "Still a Dre",
    "What a Diff. Between Me &U"
    "Be there, Done that",
    "Gheto, Fabulous"
    n.k.
    Kumbe jina tu??!!!
     
  15. raia tz

    raia tz Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Oka kuna maswali ya wapi tupo,Wakuu ofisi yetu ipo mtaaa wa LUMUMBA,kama ukiwa posta au kariakoo waweza nishtua nikuelekeze,karibu tufanye biashara
     
  16. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,471
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Dr Dre beat Solo for 45000 Tsh (30USD)? Seriously? hata kama za promoshen then may be quality yake ipo Low...!
     
  17. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Kwahiyo hizo bei za kwenye hizo links ni sawa na bei aliyosema hapo juu, hizo headphones na earphones ni FAKE ila kama za kuuzia sura poa.
     
  18. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Sasa mkuu what kind of education are you looking for? wakati wewe ndio muuzaji halafu hiyo bei hata kama kuvutia wateja ni sanaa ndani ya jumba la sanaa.
     
  19. b

    ben van mike JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 471
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 33
    mkuu there is no way utapata hizo headphones kwa bei hiyo ....ni heri ukasema ukweli tu kitu cha mchina basi
     
Loading...