Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheap Cars- Magari bei rahisi hayo (Rav 4, GX110, Gx100, Vitz, Toyota Hilux)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by networker, Mar 17, 2012.

  1. networker

    networker JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Magari yafatayo yako sokoni

    piga 0719539431(larson) ku ona Gari au kukunua Gari

    kwa anaetaka kuona au kununua piga nanba hii hapa (0719539431)pia tebmbelea blog yetu kwa picha detail na magari zaidi

    [​IMG]
    Tsh 8Mill (negotiable
    Not registered


    [​IMG]
    Tsh10.5 million (maelewano yapo)
    Millage-66325Km

    [​IMG]
    Tsh 8.5 million (maelewano yapo)
    Millage-89,000Km


    [​IMG]
    Tsh12.5 million (maelewano yapo)
    Millage-91,215Km


    [​IMG]
    Tsh 8million(maelwano yapo)
    millage-98,250km


    [​IMG]
    Tsh 33 Million (maelewano yapo)
    Millage-154,000Km







    [​IMG]
    bei 8 million(maelewano yapo)



    [​IMG]
    (D4) bei 6 Million


    [​IMG]
    millage-89,000Km
    bei-11 Million(Maelewano Yapo)


    [​IMG]
    millage-88,000 Km
    bei-10.5 Million(Maelewano yapo)


    [​IMG]
    millage-90,000KM
    bei-11 Million(Maelewano yapo)
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Bei yako ipo juu sana carina unauza 10.5m?????? Tena Used sio japan tu hata tanzania.
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    unanunua leo kesho engine down
     
  4. networker

    networker JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mwanagu gari halinunuliwi kama karanga .Ukitaka nunua used car unaenda na fundi wako anakagua gari kila kona .kama bovu atakuambia biashara haifai.leo nimemuzia jama wa humu ndani vitz kaja na fundi wake karithika akachukua mali yake .na sisi si wajinga tu huze Gari bovu wakati hii ndio biashara inayo tuweka mjini ya magari Ni sawa na kujiharibia biashara,kuwa mjanja basi hata kidogo chaliangu so karanga hizi
     
  5. networker

    networker JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Carina!!!!!!! yenye millage na mwaka waku tengenezwa kama hii ntaftie mwanagu nataka nunua, Deal zangu ndio kununua na kuuza kama unayo na unajua ilo safi we ni PM nije ona Ikiwa kama hii nanunua
     
  6. Gwaje

    Gwaje JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 259
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Bei hainihamasishi kabisa
     
  7. networker

    networker JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tuna stock kubwa kadri tunavyo pata na amini iko siku utapata itakayo kuhamasisha
     
  8. n

    naivasha Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Safi ndg yangu Networker. Mimi nina gari Suzuki escudo la mwaka 1995 safi km 48,000 naliuza kwa 9ml. Nitafutie wanunuzi pia.
     
  9. networker

    networker JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    poa poa kamanda kipata kwenye pita pita zangu ntakujulisha
     
  10. networker

    networker JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Msiogope bei kuna maelewano
     
  11. networker

    networker JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Piga 0719539431 kununua au kuona gari
     
  12. F

    Firestarts New Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thats interesting my friend, good
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    nimeipenda hiyo ya blue.
    ngoja nipige panda wanangu waninunulie.
     
  14. networker

    networker JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Karibu sana pia unaweza tembelea blogyetu bonyeza hiyo link kwenye mabano ( Magari ) kwa magari zaidi
     
  15. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kula mil 4
     
  16. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Natafuta carina ti my road 6m
     
  17. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nauza rav 4 mil 10, nataka carina milion 5
     
  18. networker

    networker JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    7.9 nakupa gari
     
  19. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka hiyo Rav 4 yako ni ya mwaka gani na ina namba gan za usajili?
     
  20. networker

    networker JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dah! mwanagu carina nipe 7.8 afu kuhusu hiyo Rav 4 embu mchek huyu jamaa 0719539431
     
Loading...