Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chealsea yatabiriwa ubigwa

Discussion in 'Sports' started by Paulo, Apr 26, 2012.

  1. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    KAMA AMBAVYO HAIKUTABIRIWA KUWA CHELSEA NA BUYERN WANGEFIKA FAINALI, VIVYO HIVYO HAIJATABIRIWA KUWA CHELSEA ATANYAKUA KOMBE. LAKINI UKITIZAMA TIMU NNE ZILIZOINGIA NUSUFAINALI UTAONA KWAMBA KATIKA UBORA BARCA NI NAMBA 1, MADRID NAMBA 2, BAYERN NAMBA 3 NA CHELSEA NAMBA 4. NA UKIANGALIA TIMU ZILIZOANZA KUTOLEWA UTAGUNDUA KWAMBA TIMU BORA KABISA AMBAYO NI NAMBA 1 NDO ILIYOANZA KUFUNGASHA VIRAGO, IKAFUATA ILE YENYE UBORA WA NAMBA 2. TABIRI MWENYEWE KUA TA TATU KOTOKA ITAKUA YENYE UBORA NAMBA XXX.....HIVYO BASI BIGWA NI..........................NAWASILISHA!
    [​IMG]

    Source: http://www.eurotopfoot.com/indexgb.php3
     
  2. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,197
    Likes Received: 3,486
    Trophy Points: 280
    asante mkuu utabiri wako mzuri tupo pamoja.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Ehetehe ndo manaake kiombe lazima kitue darajani
     
  4. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu umetumia kigezo gani kuiweka Madrid namba 2 na hiyo Munich namba 3...?! Hebu nijibu hiyo kwanza kbl ya kuendelea.
     
  5. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nyani hawezi kutamba katika mwembe wa uani....bayern munchen ndo bingwa!
     
  6. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Nimesoma title nilipoona na jina lako nikadhani yule pweza wa Kijerumani kafufuka
     
  7. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kuanzia Kisoka uwanjani mpaka kihistoria Chelsea hachomoki kwa wale majamaa.
     
  8. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    source:http://www.eurotopfoot.com/indexgb.php3
     
  9. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tehe tehe.......Ndugu yangu hata mimi nilikua sijajua kua jina langu ni sawa na lile la yule pweza wa kijerumani (R.I.H.=Rest in Hell). Wapumbavu sana wale. Jina langu lafanana na la Mtume Paulo, sasa wale Freemasons wa kijerummani kwasababu ni wapinga Kristo basi wakambatiza pweza wao jina hilo. Hope kweli Chelsea watajenga heshima.
     
Loading...