Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHAWO- Chadema Watoto Organization

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by frema120, May 27, 2012.

  1. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mtoto ni binadamu yeyote chini ya miaka 18.

    Sasa ni mhimu chama kupitia BAVICHA waunde kikundi kidogo ndani yake kama vile chaso... hili kuanda watoto katika ukomboz mkubwa wa haki na amani 2015.......

    Hii itasaidia sana kwani weng watakuwa wamefikisha miaka 18 mwaka 2015, kwani club kubwa za mpira zinaanza na under 17, 21 na wakubwaaaa itakuwa poa sana na chama kubwa kama CHADEMA itakuwa safi.

    Mh. J. heche na timu yako 'isipokuwa juliana tu' litazame hili mkuu... litasaidia sana.

    Peoples!.. power.....

    Nawasilisha......!
     
  2. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unataka wawe mashuleni viburi na wafanye maandamano?
     
  3. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    ni swadakta with BOLD FONT Mkuu Frema 120 kwani hao magamba pia wana Idara ya Chipukizi na Uhamasishaji almaarufu kama Chipikizi na shughuli zao wanazifanya kwenye Mashule. Hii ipo na matokeo yake ni vile vitoto vya halaiki UPO!
     
  4. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nimekusoma mkuu, good comment...
     
Loading...