Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chawa, bado wapo?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Invisible, Jun 7, 2012.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kuna wale wa kwenye nguo na wa kichwani; kizazi hiki wanajua chawa ni nini?

    Nini chanzo cha chawa? Uchafu tu?
     
  2. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hahahah.....nahisi we tulikuwa tunawaza pamoja! Mara hii tu nimetoka kumwambia mtu abadili nguo maanake ilivyochafuka, duh awezapata hata chawa aisee!
     
  3. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna bahadhi ya maeneo chawa ni kawaida, kama Magerezani na pale Ubungo Bus Terminal kwenye jumba la kupumzikia wageni, ukikaa pale ni lazima uondoke na mifugo, kama sio chawa basi kunguni.

     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kipipi,

    Nilikaa na kujiuliza kama wadudu hawa bado wapo!
    Michael Scofield,

    Na chawa wa kichwani pia? I see hahahaha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Maeneo ya vijijini ambayo kuna vumbi sana bado wapo..unataka kuwafuga nikuletee?:lol:
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    JKT ikirudi na chawa watarudi.

    Ila wahindi na waarabu nadhani bado wanao!

    So unamaana siku hizi watu ni wasafi kuliko zamani?
    Au sabuni na maji ilikuwa shida? Mnaonaje kama hii ni case tumpe credit for once JK kwa kuweza tokomeza chawa!
     
  7. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Majibu ni haya mkuu!
     
  8. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    chawa na kunguni vijijini bado watakuwepo ila watakuwa kwa kidogo, shule na usafi umesaidia,

    asikwambie ulale kitanda cha kunguni, enzi hizo kusalimia kijijini...

    je, hivi na funza wa miguuni bado wapo?
     
  9. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Invisible hawa jamaa walikutesa sana nini?
    Enzi zile nilikuwa napenda sana kutafuta watu chawa kichwani. utoto kazi sana, siku moja si nikajiweka chawa mmoja ili azaliane kichwani kwangu. nilikuwa na nywele ndefu sana na nilikuwa nazipenda. chawa wakazaliana, kilichotekea, nilipitishwa mkasi bila majadiliano, nilikoma.
    watoto wetu siku hizi sidhani hata kama wanajua kuna viumbe kama hivyo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    na funza jamani, wale wa miguuni, wanawasha si mchezo
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Si chawa tu, hata Utitiri ukiwauliza kizazi hiki cha Dot.com , hutopata majibu toshelevu.
    Hili la Utitiri sababu yake kubwa ni kwamba wengi wa wazazi wa sasa wanaishi nyumba za kupanga, hivyo kufuga Kuku inakua ni nadra sana.
    Na wale wanaoishi kwenye majumba yao wamepoteza silka ya kufuga Kuku wa asili, na Utitiri haupatikani kwengine zaidi ya Kunako Kuku asili. Hata hapa Jeiefu lazima watakuwepo tu wasiojua ninachokisemea hapa.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,134
    Trophy Points: 280
    hahahahahah Invisible usinikumbushe......

    enzi zile nikiwa na miaka kumi na kitu hivi, nahisi nilikuwa 10 au 12
    tulipata mgeni ikabidi niwe nalala nae...
    kumbe mgeni ana chawa.......
    siku moja nikamuomba sista anifumue vijirasta vyangu karibia shule inaanza hamadiiiiiii kaona mayai.....kupekenyua kakutana na chawa...
    akaniambia BADILI TABIA una chawa weweweeeeeeeeeeeeeeeeeeee
    :A S 20:nililiaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa:A S 20: nikaliaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa :A S 20:nakuliaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa:A S 20:

    kumuuliza mgeni akasema "mbona hao kawaida, nyumbani wote tuna chawa"

    nashukuru mama alivyorudi akashughulikia loh!!!!


    toka siku hiyo hata uje mgeni toka mbingu ya saba silali na wewe ng'ooooo.... watoto wangu pia siwalazi na mtu except mama yangu au ndugu zangu wa tumbo moja......
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,134
    Trophy Points: 280
    kule kwetu tunayaita "matekenya"


     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,134
    Trophy Points: 280
    bado pia kunguni...........
    mie mwenye ngozi mbovu........
    waliwahi kunikumba kitambo nikiwa kijijini...
    nyumba nzima najikuna mie tu, navimba mie tu, usiku silali......... wenzangu wote wako poa sijui watu wengine wana ng'ozi za tembo........

    i see Invisible umenikumbusha mbali isee

    mpaka home wakawa wananiita "kipimo" popote niendapo kama kuna kunguni hata nyumba nzima wasipojikuna na kuvimba, mie ndo nitawashwa na kututumka.....

    kwa sababu hii trip za kutembelea ndugu mie zilikuwa zinanipita kando...
    ngozi yenyewe hii ya kuazima
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    kumbe wewe ni mdada halafu tunatokea wote itengulinyi duu unogage
     
  16. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ha haaaaaaaaaa, za magono mlongo wangu
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,134
    Trophy Points: 280
    nimefurahi kukupata wa nyumbani...


     
Loading...