Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chatting ya nape huko facebook.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Viol, Sep 13, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    View attachment 37124 Nape siku zote anakuwa na majibu mabaya,ukipinga hoja yake facebook anakuremove kwenye friends zake,Hivi mpaka lini ataweza kukibia hoja za watu?kama anashindwa kumjibu mwananchi wa kawaida je anaweza kuwajibu viongozi wa ngazi za juu?
     
  2. Moseley

    Moseley Senior Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Before nilikua namheshimu sana Nape.. Toka awe katibu mwenezi, Amejishushia sana heshima! Anaongea vitu ambavyo kwa kijana kama yeye havifai.. Kutokana na Ombwe la uongozi, nilitegemea kijana Nape atuongoze bila kujali itikadi za vyama, lakini badala yake amekua ni mtu wa kauli za ajabu ajabu na Hoja nyepesi nyepesi za kulipana visasi vya kisiasa.. SHAME ON U NAPE na CCM yako..
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Yaani anashangaza kweli,ukiona hata vitu anavyopost wala huwezi ukamfaninisha na kijana aliyeishia la saba.
     
  4. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #4
    Sep 13, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ha ha ha nimebaki nacheka tu maana!!!
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nape ni dikteta, haambiliki wala hashauriki na anaogopa sana kukosolewa.
    Kwa kifupi ana superiority complex. Anajiona yeye ni bora na mwenye akili kuliko watu wote duniani
     
  6. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mara nying watu kama nyie huwa hampingi hoja zake kwa hoja bali n kwa matuc..sasa kama mnam2kana kwa nn hacwa remove?...na mbna hauzungumzii uktoa thread jf ya kuwarekebsha chadema walpokosea unapgwa ban!nyie mna chuk zenu bnafc na huyu jamaa kwa kuwa anawaumiza vchwa yan anawakalsha sana2...
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Tatizo lake ni kukataa ushauri na kudharau watu

     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    yaani inachekesha sana
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Kwani hapo kuna tusi umeliona?sasa hivi kashaunfriend huyo

     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ningekuwa Moderator ningekutaka uthibitishe na ukishindwa unakuna ban...pumbavu zako
     
  11. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kijana alieyeishia Darasa la 7 ana busara kuliko Nape, siku zinapozidi kwenda mbele na kiburi chake kinazidi na heshima yake inapungua kwa Ari zaidi Kasi zaidi. Pumbafu sana
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    hakuwa kama zamani,zamani alikuwa anajicontrol sana ila siku hizi anaropoka sana

     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahahahaaaa!
    Aseeee! Umenichekesha sana!
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    halafu miezi inavyo ongezeka ndivyo tumbo lake linavyozidi kuwa kubwa :bange:
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    ameridhika na maisha
     
  17. Ndaki

    Ndaki Member

    #17
    Sep 13, 2011
    Joined: May 5, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nape kama anachukia, anaonyesha kuwa ni maskini wa Hoja, msimlaumu uwezo wake ndo unaishia hapo - gap- afanyeje?
     
  18. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    utakuta anaanza kukuambia ''mungu akusamehe''
     
  19. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kumbe wanaagiza Madereva kutoka South Africa kuja kuwaendesha kwani Tanzania hakuna Madereva? Duuh nilikuwa sijui mkuu. Daaah Magamba wanahamisha ajira zetu kila kukicha
     
  20. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kwa kuiba Kodi za Watanzania
     
Loading...