Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chatanda analindwa na nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MGOGOHALISI, Jun 14, 2011.

  1. MGOGOHALISI

    MGOGOHALISI JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Baada ya malalamiko ya Chadema kuhusu chatanda kule arusha kusikika, wazalenda wachache ndani ya chama cha magamba waliliona hilo nakuvalia njuga kuwa mama huyu aondelewe huko. Cha ajabu wazalendo hawa wameishia kupewa "onyo kali" na wavaa magamba ndani ya chama hiki? Sasa mimi nashindwa kuelewa, Huyu mama amewekwa na nani huku harusha? Maana mabaya aliyofanya yako hadharani lakini bada inaonyesha anapigiwa makofi na magamba tusiyoyajua yako wapi? naombeni maoni wana jf
     
  2. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Analindwa na Ukweli ndio maana hayumbi! Lowassa ana hangaika nae lakini atashindwa. Marry Chatanda tunataka msimamo huo,wale wanamgambo wanao vaa magwanda walijua watashinda suala la Umeya Arusha ukawashinda pamoja na vibaraka wao maaskofu ukawambia wavue magauni yao waingie kwenye siasa! Magwanda na Vidole viwili waliandamana hawakufua dafu na bado Meya Lyimo ana dunda bila tatizo,vidiwani vyao vikaleta mikwala ya dog eti kususia vikao lakini Meya yupo! Sasa amekuja Lowassa akimtumia Kibaraka wake Millya nae atashindwa na utaendelea kuwepo arusha kwa sababu unalindwa na Ukweli! Viva chatanda kiboko cha Magwanda,Lowassa na Wavaa Majoho!
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180

    Mkuu ukiondoa hizo herufi nyeusi kwenye hilo neno inakuwa poa sana...
     
  4. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Analindwa na tunguli zake, na yule kigogo anayemfanya yeye usingizi
     
  5. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    You must be in toilet....
     
  6. delabuta

    delabuta Senior Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    analindwa na anaowapa usingizi
     
  7. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Mbona jibu rahisi. Kwani we hujui. Analindwa na "the river between" her legs. kama si hivyo ni nini. Madudu yote anayofanya wote wa CCM wanamwangalia tu.
     
  8. k

    kiloni JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mojawapo ya "vibustani" vya jaa la kaya.
     
  9. Margwe

    Margwe JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nauliza tu: Tangu lini 'wazalendo wa magamba wamekuwa wasikilizaji wa malalamiko ya Chadema?
     
  10. m

    matshs Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    let her talk!! jamani!! mary chatanda ana roho ngumu karibu ya paka! wengine wakisemwe tu mbio madarakani lkn kaonyesha yuko bingo bado!! kaaazi ya siasa
     
  11. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Mimi binafsi bado namtaka aendelee kuwa Arusha kwavile ana mchango mkubwa kwa demokrasia nje ya magamba. Nashukuru hata nyie magamba madogo madogo mnaojipendekeza mmetambua kuwa haelewani na Lowasa, Millya na wengineo. Ufahamu unapomtaja EL na Millya sio wa2 tu, kuna kundi kubwa nyuma yao. Lakini tunataka zaidi ya hapo, asielewane na magamba mengine makubwa makubwa ya nchi hii ili tutengeneze demokrasia ya ukweli na tuachane na magamba. Alipoondoka Makamba Senior tulisikitika kwavile alitusaidia kuwaonyesha watz true colours za magamba. Tukajaliwa kumpata Kitanda, na kimsingi tunahitaji vitanda zaidi kutoka humo humo kwenye magamba ili wananchi waendelee kuyajua magamba kwa rangi zao halisi. Hebu mlioko huko tutafutieni magamba mengine ya type hiyo tuyape kazi.
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Analindwa na nguzo ya mpapai....
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Alikuwa analindwa na MAKAMBA na yule SHEKHE alokufa.........kwa sasa hana ulinzi
     
  14. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukitaka kujua kinachomlinda we kaa naye karibu tu...
     
  15. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Analindwa na mapacha watatu.
     
  16. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,276
    Trophy Points: 280
    Ni kiburudisho cha magamba makubwa makubwa.
     
  17. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anaulinzi mkubwa sana nawaombeni mmwache tu ila ni Kati ya watt wanaoimaliza ccm Arusha pia ni furaha kwa chadema waendelee tu kumwacha wala wasimwondoe maana anakiburi kikubwa mno.
     
  18. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mgongo halisi.....Wewe unaonesha kabisa ni CDM, sasa mambo ya CCM yanakuwashia nini? chundu kwelikweli wewe!
     
Loading...