Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Charminglady ameanza kukolea kwa wakati ndio sasa.......

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by St. Paka Mweusi, Aug 10, 2012.

  1. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hizi ni habari nilizozishuhudia jana usiku wa manane wakati watu wote wamelala charminglady alikuwaa bado anasoma kwa makini mistari ya wakati ndio sasa na ilinichukua muda kuamini kama zile hasira zote alizokuwa nazo kwa kijana wetu zimeanza kuyayuka.Kwa mlio karibu naye hasa beibe nasty naomba mje mtuthibitishie....na natanguliza hongera kwa kijana kwa moyo wa uvumulivu alioonyesha mpaka kufikia hatua hii muhimu....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu majesho yako uwanja wa mapambano,we tayari unatangaza ushindi,dah sipatii picha wale wanga wanao niwangia watajibeba
    njoo mpenzi charminglady nikutuo shombo la kutendwa ni kumwagia lotion ya mapenzi,njoo kwenye kisima cha malavidavi kwangu ndio kwako toka enzi,usipagawishwe na vikalagosi wa mapenzi,fungua pipi ule ni yako yote usibakize najua umechoka na feka mapenzi,mwaaaaa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Akaa ni sawa kupiga mkuki ngozi duh unamoyo wa chuma maana unajipa majibu mwenyewe heheheeheh we kiboko chapa simba hehheeh cl hebu njoo usikie huku yanenwayo kweli masantura
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unaomba msaada wa chakula somalia unataka nin?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Nina uhakika na nilichokishuhudia,kinachofuata ITV ni kujipanga katika kuhakikisha hakuchomoki,waliosema wamesema mwisho wamechoka na karibuni nitaanza kutumia yale maneno niliyokuwa nikiyarizvu fo fyucha yuzi..
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Hata wewe hajakuambia..!! Nilijuwa taarifa utakuwa nazo,hili ndio tatizo sasa mkishaanza kupenda huwa mna aibu sana,mwambie charminglady ajitokeze basi asione aibu kihivyo, kumkubali mtu ni jambo la kawaida katika maisha wala sio kosa la jinai....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wewe huyo black cat tena mtakatifu heeeee unashughuli unajua haya ngoja cl aje
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Ukiniona nimenyamaza ujue nimekubali.....wera wera.... mimi nishaanza sherehe huku karibuni tusherehekee ushindi wa wakati ndio sasa
    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Wala sishangai kawaida charminglady huwa anaona aibu akishamkubali mtu siku ya kwanza, muda si mrefu atakuja tu utamuona...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jaman nalitaman uuuwiii daku
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Futari yangu uliikataa haya karibu daku basi na nilivyo mtaalamu wa mapishi........
     
  12. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tunalala sahiz sie g9t na wewe ulale
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Haya good night lakini mimi silali kazi yangu ulinzi.......
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    hv nyie watu St. Paka Mweusi na wakati ndio sasa mna wazimu ama mapepo. mnawezaje kuusemea moyo wa mtu? kha hebu mnipishe mie cjakubali wala nini. . . mshindwe na mlegezwe kunako n.y.e.t.i zenu!!!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Wameyataka wao wenyewe.

     
  16. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Dr unamanisha ziwe kama mkono wa sweta ha ha ha ha umeniacha hoi...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mmmh! Yaani ziwe mdebwedo debwedee !
     
  18. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mwanangu mwanangu charminglady, punguza ukali Wa maneno, mama yako nipo naangalia vidume wanavyojichanganya
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Whatts up?
     
  20. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Weweeeeeeeeeeeeeeeeeeee,JF mpaka raha....
     
Loading...