Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Charm" nini siri ya umaarufu wako?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Wajad, Aug 11, 2012.

  1. W

    Wajad JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mimi ni mwanajf nisiyechangamana na kundi lolote. Ninastaajabishwa na umaarufu wako mkubwa wewe lady ambao unawadatisha vidume wengi humu jamvini. Nakuuliza, ni nini siri ya kukubalika kwako? Kama unatumia LIMBWATA(dawa ya mapenzi) si uwagawie na ladies wenzako nao wapapatikiwe!
     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hapa siondoki mpaka aje atuambie watu hawalali wanamuota yeye.....
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    Too much of s'thing is harmful loh...
     
  4. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    come my sweet and tell them,why and how?....eventhough i will love you more than that
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    which something?...ukipendwa tatizo?je usipondwa?je usipotongozwa?sindio utahamia kwa manyaunya kabisa kama si kwa maji marefu
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    ukiona mwembe unapopolewa mawe jua si bure!
     
  7. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    amesema hataki kutajwa mnamtaja kwanini?
     
  8. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hututakii mema mdada, kama ana hiyo dawa abaki nayo tu maana kashazoea..
     
  9. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Si alisema mwenyewe kua alienda kusafisha nyota
    Ila katika kushafisha Mzee masapila akazidisha doz
     
  10. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hivyo! Hajui hata panadol ukijioverdose lazima uzime! Pole yake.
     
  11. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwa kutumia JF ndani ya chitchat
     
  12. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mi thitaki umaarufu!!!!! si unaona anakimbia JF now!! hyo ndo hasara
     
  13. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    lahaula! khaaaaaaa, aiseeeee haya charm hebu njoo dadavua hizi tungo humu ndani! kufanya vidume vya watu humu kutwaaaaaaaa mitarimbo ipo hewani wanakuwaza, haya njoo uwape tiba, na urudi kwa mganga wako akupake mmavimavi, maana huo mti wa mpapa haufai!
     
  14. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ummu kulthum upo best? kaogee mpapa na wewe utajweeeeeeeeeee mpaka! lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Hahahahahahahah cacico muke ya kibabu umenivunja mbavu mwana wa mwenzio wapi kijiwe leo..??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Hahahahahahahah cacico muke ya kibabu umenivunja mbavu mwana wa mwenzio wapi kijiwe leo..??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwa ukimya huu wa bibie Charmy ndiyo kusema keshatimiza nadhiri au ?
     
  18. Duzente Siqwente

    Duzente Siqwente JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    napita wajameni
     
  19. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kuna kamchapo kamoja niliwahi kukasikia kako hivi,

    Binti mmoja alikuwa anaishi na mjomba wake pale Kinondoni (enzi hizo inaitwa Kino Clan) Sasa akawa na ki boyfriend chake mwenyewe alikuwa anakizimia mbaya ila chenyewe kama kilikuwa magumashi vile. Si ikabidi aende kwa Sangoma aka Mtaalam aka Babu (Ila sio wa Kikombe) Babu akampa Dawa aka Muti aka sumaku aka Kikombe ili aweke mlangoni kale ka boyfriend kake kakija karuke na ndoa ingetangazwa kesho yake tu.

    Sasa bahati njema (Mbaya kwa binti) Baada ya kale ka bf kake kumwambia kanakuja akamwaha kitu mlangoni, Kha si mjopmba wake akaibuka ghafla bin vuuuuu akapita mlangoni na kuruka ile dawa! Sasa habari zinasema anko akawa anamng'ang'ania binti anataka tunda hata kazini haendi yuko mlango ni kwa binti tu, binti naye akajifungia chumbani hatoki maana akitoka tu anko ana yeye.......

    Unaweza kumalizia mwenyewe story hii.........
     
  20. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nsha mmiliki atatoka kwa lidhaa yangu
     
Loading...