Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Charity group

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by steveslove, Aug 28, 2012.

  1. steveslove

    steveslove Senior Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Me na marafiki zangu kadhaa tumejiorganise ili tuwe tunatoa misaada kila mwisho wa mwezi kwa yatima, wajane , wazee na kundi lolote la watu ambao ni neglected na wana uhitaji wa huduma mbalimbali kama food, shelter n clothes.
    Tatizo linakuja hatuna contacts na viongozi au mahali wapi tutapata hawa watu so plz nawaomba great thinkers kama mnaweza kunisaidia majina ya vituo ikiwezekana na contacts zao na mahali walipo ili me nawenzangu tutimize malengo yetu.
    Nakama wewe ungependa kutujoin pls PM me

    Asanteni
     
  2. k

    kupe JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 975
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    muongo wewe unatafuta chanel ya kupiga hela . watanzania wa sasa wamejanjaruka . tafuta njia nyingine. au huna ndugu na jamaa waliochoka mtaani kwenu au kijijini kwenu uwasaidie???????????????????
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    what he/She need is a help n not criticism..
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    anza kwanza na msimbazi center.
     
  5. steveslove

    steveslove Senior Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante ndugu
     
  6. S

    Starn JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Some people Bwana.!
     
  7. o

    oyaoya JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitu cha Malawi hiki...Bange za kwa Dada Joy noma. Asee kama upo ndani toka nje kidogo upigwe na upepo itapungua...
     
  8. chash

    chash JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 496
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Good work, Mungu awabariki hadi mshtuke
     
  9. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    @steveslove,mimi nina wazo mbadala katika hiyo group yenu,unajua unapotoa msaada wa chakula,nguo na malazi ili muhusika ajisikie kweli amesaidiwa ni lazima zoezi liwe endelevu,yaani..utoe chakula leo,kesho,kesho kutwa...na kila siku.Mara nyingi katika hilo group nyingi huwa zinashindwa kutoa misaada endelevu katika jinsi hiyo.Wazo mbadala ni kwamba badala ya kujiandaa kutoa chakula katika hayo makundi tajwa kwa nini msifikirie kutoa msaada ambao utawawezesha hao mliowakusudia kujiwezesha on next day????
    Wahitaji ni wengi sana katika jamii zetu na ni ngumu kidogo kuwawezesha wote kwa mara moja lakini kama utawezesha kundi moja dogo ambalo in future liweza kuwezesha kundi jingine ni bora zaidi.
    Kama mko tayari kubadilisha mtazamo kuhusu hilo wazo lenu nipo tayari tubadilishane mawazo.
     
  10. steveslove

    steveslove Senior Member

    #10
    Apr 16, 2013
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Just to let u know am vry successful with this since july 2012 until now we are moving on
     
  11. steveslove

    steveslove Senior Member

    #11
    Apr 16, 2013
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Napenda kuwashukuru walioelewa nia yangu ya hii post na tunaendelea vyema na group since lasy yr July until now, we are going to have our anniversary party on July this yr
     
  12. steveslove

    steveslove Senior Member

    #12
    Apr 16, 2013
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante sana wazo hili sikuwa nimeliona pls ningependa kujua more coz until now we are successfull we are keeping on moving July tunatimiza 1 yr, the coming yr ningependa changes na hyo uliyosema sounds very good, ntakutafuta
     
  13. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2013
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Napenda kumuunga mkono aliyekushauri kuwawezesha ili juhudi zako ziwe endelevu
    maskini unampa nyavu ili avue samaki ale na kuuza kupata mahitaji mengine usimpe samaki tu ale, kesho inakuwaje
    kama ni watoto wadogo wanapewa elimu kuanzia mwanzo wakiangaliwa vipawa vyao (talents) wapi wawezeshwe.
    Kama ni vijana au watu wazima wanafundishwa njia mbalimbali za kujitegemea kisha donor anatafutwa kuwapa mtaji nk
    Namna hii juhudi zako zitakuwa endelevu na utaweza kuwasaidia wengi maana baada ya muda mfupi wanakuwa wanajitegemea. Nakutakia mafanikio mema.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2013
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hata humu tupo tunaohitaji hiyo misaada, mimi wa kwanza, nikujoin?
     
  15. steveslove

    steveslove Senior Member

    #15
    Apr 16, 2013
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    njoo ila nao tafuta mie wala hawajui JF NNN
     
Loading...