Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Charity boy na mwaka 2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Expedito Mduda, Dec 28, 2010.

  1. Expedito Mduda

    Expedito Mduda JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Charityboy ni mwanajamvimwenzetu ambaye anafuatia kwa malaria sugu kwa kuandika vitu vingi vya aidha kuunga mkono hoja au kupinga hoja bila sababu za kufanya hivyo.
    Leo hii, Charityboy ameandika habari yenye kichwa cha habari "Hatuitaki Katiba ya Chadema". Sijui katiba ya CHADEMA inamhusu nini wakati yeye si mwanachama wa chama hicho. Hata hivyo baada ya kusoma mpaka kiasi fulani cha habari yake, niligundua kuwa anamaanisha "hatutaki katiba ya nchi ambayo CHADEMA wanataka".
    Huyu mtu mimi simfahamu lakini ningekuwa naye jirani, ningemwelimisha zaidi kuhusu mambo ya katiba ambayo si CHADEMA TU ILA WATU WENGI WANAITAKA.
    Nahisi Charityboy ni mtu ambaye amesoma chekechea akafahamu kuandika na akaishia hapo hakutaka kuendelea na shule hivyo hawezi kuchambua mambo.
    Nimejaribu kufuatilia habari nyingi za huyu bwana nimeona anapinga hoja za wenzake ila hatoi sababu.
    Namwomba Charityboy na Malaria sugu wawe wanatoa sababu ambazo zinatueleza ni kwa nini wanapinga hoja fulani.
     
  2. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamaa alitoroka wadi ya vichaa muhimbili. Ni mtu hatari kwa jamii.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
  4. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi huwa namkandia sana MALARIA SUGU ila Charity namuonea huruma maana haka katoto=CHARITy kaliokotwa kakiwa kametupwa jalalani na mamake sasa kakalelewa na HIzi CHARITY NGOs ndo kakapewa hilo jina sasa kalisoma mpaka la nne tu. Tukahurumie jamani!
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    watu kama huyo nyie ndo mnawapa kibri, wanaleta upupu halafu mnaanza kuchangia.
    dawa yao ndogo sana, ukikosea njia ukasoma post yake, ukipenda endelea kuisoma hadi mwisho ili ujue amekuja na nini, ama la ukishajua kwamba ni yule yule wa upupu unaishia hapo hapo bila ku-comment.
    Akishaona hakuna mtu anaye-comment kwenye sredi zake atatia akili tu mwenyewe.
     
  6. c

    chechekali Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaaa anamatatizo sana,tumsamehe nahisi ki umri ni mkubwa but bao anautoto.
     
  7. D

    DENYO JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni rafiki yangu nilimshauri asifanye kazi ya kishenzi kupinga hoja za ukombozi yeye akasema hana hela na ameahidiwa post 1000 mitandao na blogs tofauti dola 200. Lakini mi nilikataa hiyo kazi-target kubwa chadema -ndio maana utamuona mara kadhaa anajifanya chadema mara kadhaa mwanaharakati mara kadhaa inaonekana wazi huyu katumwa. Ataacha tuu
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135











    Huyu ni Mtoto
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hizo mada zote kazianzisha siku moja!!
    katika jukwaa moja!!
    Pengine yapo maslahi binafsi anayapata kutokana na pumba anazoandika huwezi jua, mjini hapa!!
     
Loading...