Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chapati. . . .

Discussion in 'JF Chef' started by Lizzy, May 10, 2012.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nazitamani chapati. . .chapati za kusukumwa wala so za mayai. . .
    Za kupika mwenyewe. . .wala so za jirani hata kama zimepikiwa chai. .

    Bwana akishaenda shamba. . nami nifunge kibwebwe. .
    Nende lilipo duka. . . .

    Ahhhhh vina haviji ila nazitamanije. Natamani ningekaa chini nikande unga lainiiiii ulotiwa chumvi kidogo na maji ya uvugu vugu tu basi. Niuchanganye mpaka niridhike.

    Nitie mafuta kwenye bakuli na kijiko ndo nianze kukata kipande kimoja kimoja na kusukuma, nikimaliza nikipake mafuta king'ae. Nikisukuma yasimwagike mwagike maana sijazidisha. Nivipange vipande vilosokotwa kwenye sahani au sinia lilonyunyuziwa unga kwa mbali.

    Nikishasokota zote niandae chakugeuzia pia chakuwekea na kufunikia. Niwashe jiko langu kisha niweke frying pain yangu juu yake. .
    Nianze kusukuma tena na kuziweka jikoni moja moja. Zikianza kupata rangi nizipake na mafuta. . .nizigeuze mara mbili mpaka rangi ipendeze. Niziweke kwenye chombo kisha nifunike kwa muda. Zilainike vizuri ndio nijisevie kwa mchuzi wa nyama au maharage yaloungwa kwa nazi. Nikizikata zichambuke mpaka nione raha.

    Haki ningekua sijajikata kidole leo ningezikaanga hata usiku.

    Wapi wapenzi wa chapati. . . . . .?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,110
    Trophy Points: 280
    Mimi napenda chapati.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kupika unajua au unapenda kula tu?
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,110
    Trophy Points: 280
    Kupika sijui. Napenda kuzila tu. Chapati tamu sana.
     
  5. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Lizzy karibu kwangu hiyo menu inahusika sana leo. Napenda sana chapati. Si asubuhi, mchana ama jioni. I just love them!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ungekua unajua ungenipikia!!Njoo nikuelekeze upike. . . .
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Amy embu niambie umepika na mboga gani. . .
    Na kama ni chai usiache kutia viungo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hyo dozi kama muhindi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    tangu lini ukajua kula chapati mbara wewe?
    kisha muulize Lizzy kuhusu mapishi ya chapati kama anayaweza kweli au anapiga talalalila tu hapa maana ni shughuli pevu yahitaji olive oil ili mapishi yawe muruwa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bishanga shughuli yake naifahamu. . .siku nikipika lazima naniii awepo ili massage iweke kiuno na mgongo sawa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,110
    Trophy Points: 280
    I am going to burn you.
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    chapati zipi?

    Mie nataka mkate wa kumimina
    nikipata na chai ya mchaichai ya maziwa

    natoa mkeka varandan
    chakula kifunikwe kwa kawa lenye urembo

    mlaji avae msuli na fulana
    rahisi kwa kupitisha hewa

    ale huku nikimpepea
    na vicheko vikiendelea

    mkate wa kumimina kiboko.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Chai ya mchai chai tu ngoja nikakupikie. . .mkate ntakununulia.
     
  14. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    uwiiiiiiiii
     
  15. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    mbona tunatamanishana hivyo weka picha basi
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kweli nipikie jamani.

    Akipatikana kuku wa kienyeji rost itakuwa bonus.

     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nngekua nayo hapa ningeshailamba. . . pole mwaya.
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inakuja sasa hivi Konnie. . .
    Alafu hivi mjini (Dar, Atown, sijui na wapi wapi) unaweza ukapata mchai chai? Alafu kuku wa kienyeji. . . .dah lazima kesho nile maini ya kuku.
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kila ninapoishi lazima kuwe na ndoo nimepanda mchai chai, miti angalau 3 ya mipapai, na kuku hata 10 tu lol.

     
  20. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    nn chapati?? Kitu kitumbua wewe!
     
Loading...