Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chanzo ni wanaume!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by dorcas1234, Mar 21, 2012.

  1. dorcas1234

    dorcas1234 Senior Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwisho wa wiki nilimsindikiza rafiki yangu kariakoo alikuwa ameelekezwa na mtu kwenda kutafuta dawa yakui
    toa vichunusi,sasa tulipofika hapo kumbe duka ni la mzaire mana nilisikia wakimuita papa.Baada yakuhudumiwa mara akatokea dada mmoja nikasikia anamwambia papa,nimekuja kuweka hips,nikashangaa nikamuuliza kwani huduma hiyo ipo?papa akanizodoa eti unashangaa nini?

    mara dada huyo akajitoma ndani nami nikawa makini kuona nini kinaendelea jamani niliyoyashuhudia ndiyo yamenifanya niandike,papaa akachukua mabomba yasindano kan
    ma yakuchoma ng'mbe akajaza dada akavua sket yake papaa akachoma kushoto na kulia kisha dada akaambiwa asubiri dkk 20,baada ya dkk hizo dada anavaa sketi haiingii mahipsi yametuna papa akamwambia sketi haiwezi pita kama vp nunua dela,nami sikukubali nikamwambia dada naomba kuhakikisha kama kweli ni yaukweli loooh!nilipogusa kama nimeshika godoro,dada akavaa dela akaishia zake na hips zake.

    Nasema nyie wanaume ndiyo chanzo kwa mfano,ukiingia love connect utakuta mtu anatafuta mwenza sasa ivo vigezo mwenyewe unachoka.Mara awe na mahipsi,kijungu cha maana,na mengine mengi ambayo yanawafanya wenzetu wanahangaika kama hivyo.

    Kina kaka punguzeni maharti na vigezo jamani.


    NAWAKILISHA.
     
  2. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,955
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    Okkkk...nilikuwa sijui...tutapunguza...subiri kidooogo
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    chanzo si wanaume.....ni akili yako mwenyewe mwanamke....
    km umelelewa vyema..maadili mema na uwoga wa mungu ukawa nao na kijielimu kdg basi nadhan vtakusaidia katika kuthk na kureason kila jambo unalotaka fanya.....



    yaan ujiharibu kisa mwanaume?
    MBONA AKIKWAMBIA BIBIE KALALE CHOON LEO AUEND Y?KWANINI AKIKWAMBIA MI NAPENDA UWE MWEUPE BASI FASTA MKOROGO UKO WAP....NI WEWE UNA MSIMAMO GAN NA UNATAKA NINI ..MSIWASINGIZIE WANAUME....ukiwa na msimamo na mwili wako akikwambia masuala ya kwa mchina sjui kaongeze **** kajichubue utamjibu tu baba samahani mi sina lakin kuna wadau wanayoso pls the dooor is open u just go....ntampata atakayenipenda na matakao yangu ya bat na hips zangu za mjomba.....ahh jaman sjui twaenda wap....akil za kike zazid didimia kicosmetics:scared:
     
  4. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Jamani dada zangu ridhika na ulichonacho, sio wanaume wote wanapenda waliojazia wengine hupendelea flat screen!! Hawa madawa na masindano yatawathiri hapo mbeleni
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Me loves you.
     
  6. dorcas1234

    dorcas1234 Senior Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani unadhani wanaoenda kwa mchina wanaambiwa nenda? la hasha wanajipeleka wenyewe maana wanaangalia mtazamo wa kaka zetu.
     
  7. dorcas1234

    dorcas1234 Senior Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Me too........
     
  8. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mmmh, dakika ishirini tu? Halafu italast for how long? Nilidhani ni process ambayo inachukua about miaka kadhaa hadi kuweza kudevelop. Sasa kama ni dakika ishirini tu, huyo mchumba siatayashitukia kuwa ni mahips ya bandia? Yaani wewe asubuhi mchumba wako ametoka akiwa flat, jioni arudi amejazia, mbona anapigwa chini instantly!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Chanzo ni ULIMBUKENI na KUKOSA KUJIAMINI kwa mtu binafsi na sio mwanaume.

    Sijawahi hata fuga au kata kucha zangu zaidi ya nnavyopenda alafu leo hii nikaongeze hips na lawama nimrushie mwanaume? You oughtta be kidding me.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Kwani sasa hivi unazo hips?
     
  11. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ujinga mwingine umepitiliza....................
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    khaaaa dunia ina mambo
    kwani lazima uolewe na wapenda hips wa bongo?
    wazungu si wapo?
     
  13. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Me loves Rose
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sasa kwani mimi nimesema nini ?
    au aujaelewa nilichoandika?

    mwite mdg wako wa std 4 atakusaidia kukuelewesha:A S-frusty2:
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    me loves all :A S crown-2:
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wewe acha uchokozi.
     
  17. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Naomba nielekeze kwa huyo papaa namimi nimpeleke wifi yako
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Najua wewe unazo tena zako kubwa hizo...
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    yaan dorcas ni kwamba km ulivyosema awa wenzetu awaambiwi nenda lakin km wwe una msimamo na una maadili mema sidhani km utapelekeshwa na adventures na illusions zote ambazo wanaume wanataka wanawake zao wafanye...akikwambia toa jicho moja utatoa?toa vdole viwili...jipake mavi ya mbuzi utapendeza.....jipake mkojo wa nyan ntakupenda zaid..ahh ndoivo basi km vingine unaweza kukataa vingne kwa nini vngne ukubali?

    wanawake wasio na msimamo.ufinyu wa kufikiri.upungufu wa maadili na kutokumjali mungu ndo kunasababisha mtu ukiambiwa kajipake mavi...unapaka...kajiongeze kisgino unaenda....

    ahh tuwaombee tu ndgu yangu lakin napinga ova kupinga et wanaume wanasababisha....ni wewe mwsenyewe kutokujitambua na kujikubali plus kutokujiamin.....

    poa wangu byeeeee mi nafunga novena kwa ajili yao wewe je?ahh kumbe kwaresima ehh ..iv novena ndan ya kwaresima inakubalika?
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh saaaaaaaaaaaaaaaaana tu NN...mngoni mie.....choo na mapezi ya samaki ayakosekani....ni miinuko na mapana yake:lock1:
     
Loading...