Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chanzo ni nini.........?????

Discussion in 'JF Doctor' started by luckyperc, Jun 29, 2011.

  1. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wanajamvi nisaidieni nina tatizo la misuli kukaza hasa msuli wa kwenye unyayo wa mguu.
    Je hii inasababishwa na nini.......?
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,087
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    jaribu foot massage ... itakusaidia ! seating on one position kwa muda mrefu , maybe kuotokana na shughuli ufanyayo inaweza sababisha hilo tatizo
     
Loading...