Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chanzo kikuu cha mapato ya serikali yetu

Discussion in 'Jamii Photos' started by jchofachogenda, Jun 21, 2012.

  1. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pamoja na kudharaulika na jamii lakini hawa watu ndio chanzo kikuu cha mapato ya ndani ya serikali yetu.Na siku wakigoma kutumia hicho kinachotegemewa na serikali kimapato tutakuwa katika hali mbaya sana.Hivyo tusiwadharau hawa kwani ni kama mabosi zetu,tuwapende na tuwajari huku tukiomba wazidishe matumizi zaidi ya hivi ili kutuongezea mapato.
     

    Attached Files:

    • 086.JPG
      086.JPG
      File size:
      21.4 KB
      Views:
      77
  2. Mirhea

    Mirhea JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chezea Jd wewe.
     
  3. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chakari tilalila....... natamani hali hiyo, Bonge la Euphoria,
     
  4. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    hahaha , haya bhana , serikali imeshindwa kutumia migodi, misitu, kupata mapato mapato, kila siku kuongeza kodi kwenye vinywaji tu!! upuuzi...!!
     
  5. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chakari tilalila....... natamani hali hiyo, Bonge la Euphoria,
     
  6. Habdavi

    Habdavi JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    umesahau na utalii kaka. What a hopeless leadership. Wamekazania walevi tu, shame on u!
     
  7. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    rily, shame on them, wamekalia vinywaji na masigara....!!! bandari peke yake ingeweza tupatia asilimia 20% ya mapato yetu...
     
Loading...