Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chanzo Kikuu cha Mapato Manispaa Kinondoni: Billboards????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr. Zero, Feb 22, 2011.

  1. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,828
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Source Mwananchi

    Hivi kweli manispaa kubwa kama za Dar es salaam kutegemea mabango kama chanzo kikuu cha pesa ni uzembe au ni uvivu wa kufikiria??? No wonder Pombe anasema mabango yapo pale kwa ajili ya posho za vikao. Seriously nimeshindwa kuamini pale meya anaposema kuwa mabango ndiyo sorce kuu ya income ya manispaa na vilevile yanasaidia kupendezesha mji??? Nimechoka kabisa.

    Hivi ni kweli hakuna alternative nyingine za mapato zaidi ya hii ya uchafu wa mabango jijini Dar??
     
  2. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kuna siku uliwahi fikiri hawa wana akili wewe! Kwa taarifa yako hivyo ndivyo walivyo.
     
Loading...