Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chanzo cha watoto kuchukia baba zao

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Donn, Jun 17, 2012.

  1. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Watoto weng wamekuwa wakiwachukia baba zao na kuwaona hawafai lakini ukwel ni kwamba wamama weng wamekuwa wakipandkiza chuki na kujenga ukuta kat ya baba na watoto.
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nini motive ya huo upandikizaji wa chuki? in other words, wanapandikiza chuki ili iweje?
     
  3. k

    kabye JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chanzo ni mama zao wenyewe tu. pia na watoto wenye mawazo yakushikiwa ndiyo tabu.
     
  4. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mabadiliko ya kizazi, na influence ya mama ni chanzo kikubwa sana
     
  5. k

    kabye JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pia nawakina baba ukizaa na binti basi nivema upeleke maitaji, kwa mtoto.
     
  6. k

    kabye JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pia elimu pande zote ni mhimu sana kujuwa kila mtu wajibu wake, nadhani itakuwa poa, kupungiza aya matatizo.
     
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    watoto nao wanaona yanayofanyika majumbani mwao,sio lazima,wapandikizwe maneno kutoka kwa mama zao.mfano upo kwangu tu,nilikuwa nayaona wazi wazi,haikuwa na haja ya kuambiwa na mama.ila simchukii baba yangu,ila ukaribu haupo
     
  8. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nampenda sana Mama japo simchukii Baba.
    Huwa nikitaka kuongea nae hata kwa njia ya simu lazima nipige goti chini japo yeye hanioni.
     
  9. k

    kabye JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa.....sasa umechukuwa atuwa gani.
     
  10. k

    kabye JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kitanzi icho mkuu. lkn sawa.
     
  11. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    I guess somethngs happen 4a reason. Mtu mmoja alniambia, If U do thngs right- U wil always be out of harms way
    Kwa kweli kwa mimi ambaye nimekua nikionja true parent love from both of them ni ngumu mtu kunilisha sumu aganist any of them
     
  12. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    yeah, kwa mfano baba akitoka kwenye ulabu, ni ngumi na matusi kwa mama mwanzo mwisho; hapo unategemea watoto wa-react vipi?
     
  13. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    unajua si marazote wakinababa wanakuwa wakorofi. Ila huwa wanasimama katika misingi ya kujenga familia na kuwa wakali pale mtoto anapotenda kosa. Hii tayari hujenga hali ya kuogopwa. Ila mama anapoongezea neno. Basi mtoto huwa kama amewekwa catalyst
     
  14. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Wanavuna walivyopanda. baba yeyote mwenye mapenzi na muda na watoto wake; na asiyeonyesha unyanyasaji kwa mama yao watoto watampenda tu; unless wawe machizi.

    Mama ana spend muda mwingi na watoto hivyo ana create bond ambayo wababa wengi ni ngumu kuifikia; sasa ukichanganya na tabia ya kunyanyasa mke; hapo hata u spend kiasi gani kwa wanao huta win penzi lao; inakuwa kama unafanya kutimiza wajibu wako tu. Ushaona mtoto wa tajiri anavyoongea na baba yake pale ambapo mtoto hasikii ana mapenzi kwa baba "dad I need money for xxxx" yani ni lazima. Na hakuna cha asante.


     
  15. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Huu utafiti uliufanyia wapi na lini?, usilete uzi wa hisia hapa! Watoto wanampenda baba kwa upendo unaostahili, na hivyo hivyo kwa mama. Sema labda wanaweza kuwa karibu na mama zaidi kuliko baba kwenye familia ambazo mama anapika lakini zile ambazo anapika dada, watoto wanawaona wazazi wote sawa tu!
     
  16. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    What kids are we talking about here? All kids?
     
  17. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Huu utafiti uliufanyia wapi na lini?, usilete uzi wa hisia hapa! Watoto wanampenda baba kwa upendo unaostahili, na hivyo hivyo kwa mama. Sema labda wanaweza kuwa karibu na mama zaidi kuliko baba kwenye familia ambazo mama anapika lakini zile ambazo anapika dada, watoto wanawaona wazazi wote sawa tu!
     
  18. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndio maana nimeuliza ni watoto gani hasa tunaongea hapa? Maybe wale walio zaliwa nje ya ndoa na kukutanishwa na baba baada ya kupata biased picha toka kwa mama?
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mzazi tena baba wa grown ups,deep inside i know my kids will die for me.
     
  20. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utachukua hauta gani zaidi ya kuwa mkimya! Unadhani unaweza kuwa hakimu wa wazazi wako? Na ulishaona wapi hakimu anapendwa na upande aliouhukumu?
     
Loading...