Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chanzo cha wanafunzi Z'bar kufeli

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Invisible, Nov 19, 2007.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Nov 19, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Chanzo: Gazeti la Tanzania Daima
    Novemba 19, 2007
     
  2. O

    Ogah JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Duuhh,

    Hivi huyu Waziri kweli yuko serious kuzungumza hizi statements.....kama hizi
    ................Sababu nyingine alizozitaja ni baadhi ya walimu kutokuwa na uwezo na uzoefu wa kufundisha madarasa ya sekondari, hivyo kuchangia kuathiri matokeo ya wanafunzi.

    Alieleza kwamba kwa upande wa wanafunzi, imebainika wanafunzi walio wengi wanategemea zaidi kununua mitihani, badala ya uwezo waliokuwa nao na inapotokea kukosa matokeo hayo matokeo yao yanakuwa mabaya zaidi...............


    Tuna kaaazi kweli kweli
     
  3. u

    under_age JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2007
    Joined: Apr 17, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    nilidhani watakuja na solution ya kuongeza mishahara kwa walimu, kumbe ndo kwanza wanawatupia lawama walimu, ama kweli agonjwae ndie anaetegemewa kufa.nimewahi kuwaona walimu wa serikali zanzibar wanapokea elfu 50 kwa mwezi.unadhani mwalimu huyu atakuwa ******** ili ategemee ualimu tu? yaguuju!
     
  4. M

    Mtu JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2007
    Joined: Feb 10, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi nafikiri kule napo wanakomalia sna Madrasaa sana wanasahau elimu dunia.Wengi wa kule kwanza wana komaa miaka kibao Madrasa wakikariri juzuu(?)
     
  5. u

    under_age JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2007
    Joined: Apr 17, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    una ushahidi na unachokiongea?
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Nov 25, 2007
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Huyu waziri na walimu wake wooote, hawana nidhamu hata chembe. Wanapaswa kuwajibishwa. Hizo sababu alizotoa ni jinsi gani inaonekana kuwa hayupo makini na wizara yake.
    Ovyooo kabisa. Nahisi kichefu chefu kabisa kabisaaa.
     
Loading...