Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chanzo cha Vijambo na Kucheua

Discussion in 'JF Doctor' started by Mhafidhina, Dec 15, 2010.

  1. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi mpo, salam aleikum...!

    Leo naomba kupata ushauri wa kidaktari (kitabibu)

    Nini chanzo cha vijambo na kucheua? KUna dawa ya kupunguza/kukomesha kucheua na kujamba?

    Hilo tu ndio swali langu...! Asanteni...!
     
  2. H

    Hute JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    kwa lugha yako tu kama hii, kuongea bila hata aibu, inaonyesha kabisa wewe umetoka msikitini kuinama na kuswali. bila shaka. kwanini usitumie tafsida?
     
Loading...