Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chanzo cha ugomvi wa Hasheem na TID

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, May 26, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Hasheem Vs Top in Dar

    Majibizano yao katika jokes!
    Inavuma kitaani, kila mmoja anajaribu kusema lake kuhusiana na ugomvi wa mastaa wawili, staa wa NBA anayekipiga kwenye Klabu ya Memphis Grizzlies, Hasheem Thabeet na icon wa Bongo Fleva, Khaleed Mohamed ‘TID’.

    Mengi yamezungumzwa lakini ipo ishu ya utani ambayo inatajwa. Kuanzia walipoonana, wakaanza kujibizana na baadaye kipigo. Usisahau ishu ya yule dogo aliyekula mbata a.k.a kerbu kutoka kwa staa huyo wa NBA.

    Eti ishu ilianza hivi;
    TID na chombo chake, walikuwa wanakula mema ya nchi ndani ya Club Bilicanas, Dar muda fulani hivi baadaye, Hasheem akatokea, huku akiwa ameongozana na washkaji kadhaa.
    Eti, demu wa TID alipomuona Hasheem akapagawa, “wooow”, hiyo Top In Dar ikamuudhi, akaweka bifu.
    Akangoja Hasheem apite, akamuanzishia kama hivi;

    TID: Oyaa, we’ dogo unajiona umemaliza kila kitu?
    Hasheem: Kivipi bro?
    TID: Unajua dogo unajiona matawi sana?
    Hasheem: Sijakuelewa kaka.
    TID: Mbona unapita bila kusalimia?
    Hasheem: Ooh, nikupitiwa you know, samahani.
    TID: You know nini? Shauri yako!
    Hasheem: Nimekuomba msamaha.
    TID: Msamaha wapi? Yaani sisi tushindwe kutanua na mademu zetu kisa wewe?
    Hasheem: Mbona sikuelewi?
    TID: Ntakufanyia kitu mbaya!
    Hasheem: Huko unakokwenda siyo kabisa.
    TID: Mi’ mtoto wa Kino, nitakuharibia halafu tutakomba vyote vya mwilini.
    Hasheem: Basi kama vipi jaribu.
    TID: Alafu wewe unajidaia urefu wako.
    Hasheem: Oyaa, nitaku-dunk kama basketball?
    TID: Jaribu, mimi nitakubutua kama football au nitakukumbatia kama MIC.
    Hasheem: Maneno mengi ya nini? Jaribu!
    TID: Unajidai una pesa, mimi nimekuwa staa wa nchi hii kabla yako.
    Hasheem: Naona hauna la kuongea, naondoka!
    TID: Oyaa, mbona unaondoka, hatupigani tena?

    Eti baada ya hapo, jamaa akamchota mtama mmoja ambao ulikaribia kuondoa uhai wa mtu. Ila hii siyo hali halisi iliyotokea, its only jokes.

    Kuhusu brothermen aliyekula kibao;
    Brothermen: Duh, huyu jamaa mrefu!
    Hasheem: Ndiyo kaka, mimi mrefu, unasemaje?
    Brothermen: Aah, kwani nini?
    Hasheem: Anyway, poa.
    Brothermen: Poa nini? Naona siku hizi unajidaia vogue lako.
    Hasheem: Duh!
    Brothermen: Halafu sisi kitaani hatukufagilii wala nini?
    Hasheem: Naomba tuheshimiane basi!
    Brothermen: Akuheshimu nani? Unafikiri mimi TID, nitakupa kipondo?
    Hasheem: Unaweza kunipiga?
    Brothermen: Yap, sogea hapa uone.
    Baada ya hapo jamaa alikula mbata moja, kisha akazimika.

    USHAURI SERIOUS
    Matatizo anayokumbana nayo Hasheem yanatokana na Wabongo kutotambua thamani yake. Bado tunasumbuliwa na ile tabia ya wivu usiokuwa na maana.
    Hata kama wewe ulikuwa maarufu kabla ya Hasheem, muhimu ni kutambua kwamba jamaa yupo daraja lingine kwa sasa.

    Tulichojifunza ni kwamba watu wengine hawataki kumheshimu Hasheem kwa sababu tu walimuona jinsi alivyokuwa, anasukumwa na makonda kwenye daladala.
    Jamaa ni ‘hero’ wa taifa, Watanzania wakimchukulia ni mfano wa kuigwa, anaweza kuwa njia ya vijana wengi kuelekea kwenye mafanikio. Inawezekana, wengi wanaponzwa na jinsi ‘mchizi’ anavyojichanganya na wana wa kitaa halafu anafanana nao.
     
  2. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha Tanzania tusivyothamini talent zetu anyway silaumu ni tabia ya watanzania wengi kuwa na miwivu ya kijinga
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hiyo Mibangi mnayovuta ni speed ya kuranduka! :angry:
     
  4. doup

    doup JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jealous! tu zimetujaaa wabongo. Nakwambia Hata kama angekaa ndani kwao wangeenda kumchokonoa tu. Bila shaka ni Super Star wa ukweri hapa bongo. tena kwa ku-struggle kwake mwenyewe.
     
  5. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    TID anahitaji ushauri nasaha.
     
  6. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hilo nalo neno tatizo
    hawependi kujijua kuwa wanahitaji msaada wa kisaikolojia
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Unakosea lazima ulaumu ili walaumiwa waamke kwenye usingizi mzito! Chukua hatua!
     
  8. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wanasema ukiona mtu ananenwa vibaya na kila mtu, basi jua ana tatizo.TID hashauriki, kijana amelewa sifa, na ujinga wake huo ndiyo uliompeleka Jela. Badilika kijana.
     
  9. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,875
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Hivi jamani TID anaweza kupigana kweli???majuzi nimemwona choka mbaya sana!!!!Najionelea Hasheem alikuwa anatafuta mudder case.....TID kachoka sana jamani.
     
Loading...